Uganda ni wanafiki wa kutukuka

Uganda ni wanafiki wa kutukuka

Mimi sio mdini na wala sipo kwenye mambo ya uislamu na ukristo mimi najua hizi dini zote zilikuja vip maana nina history ya Babu zangu jinsi walivyozipokea hizo uislamu na Ukristo kwa hiyo nazungumzia uhalisia kuwa wale Wayahudi ni wapinga Kristo sana.
Wayahudi wanampinga kristo tangu yupo Hai,na ndio wao waliomsurubisha msalabani ,lakini hio haiondoi kuwa Israel ni taifa teule,na kingine ni kwamba Israel hamna wayahudi peke yao,Kuna mpka waislamu na wakristo.

Je ni point ipi iliyokufanya useme kuwa Israel sio taifa teule?
 
Wayahudi wanampinga kristo tangu yupo Hai,na ndio wao waliomsurubisha msalabani ,lakini hio haiondoi kuwa Israel ni taifa teule,na kingine ni kwamba Israel hamna wayahudi peke yao,Kuna mpka waislamu na wakristo.

Je ni point ipi iliyokufanya useme kuwa Israel sio taifa teule?
Wewe mdini endelea na mambo yako bhana hakuna Taifa teule pale mazee yaani taifa Teule liwe vitani kila kukicha na ndugu zao..
 
Back
Top Bottom