Ugali ni chakula kisicho na faida katika ubongo

hazole1

JF-Expert Member
Jan 3, 2015
4,319
2,000
5069f45774c5b64afe0008c3._w.1500_s.fit_.jpg


Marekani mahindi hutumika kama chakula cha mifugo kwa 80% na 20% for fuel (ethanol) and for export. Inasemekana utumiaji mkubwa wa nafaka za mahindi hupelekea akili kuwa pumbafu (kulala) hivyo uwezo wa kung'amua mambo huwa mdogo.

Chanzo: Muungwana Blog

My take
Wengi wanapenda kuishi maisha kukalili hata bila kufikiri.


Kama watu wanasema kwa sababu marekani mahindi zinakula ng'ombe.
na kukimbilia kusema ugali hauna faida yoyote mwilini hiyo inakuwa sio pointi.

Kwa sababu kunawatu mchele wanazilushia njiwa kwa sababu hiyo hauwezi kusema wali hauna vitamini yoyote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

The Underboss

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
4,084
2,000
Shuleni sijui vijana wanasoma nini siku hizi.

Wanga(Carbohydrates) kazi yake sio kuongeza akili kwenye ubongo wako. Ina maana shuleni siku hizi watoyo hawafundishwi aina ya chakula na faida zake?

Chochote kinachofanyika marekani basi watanzania lazima wataiga tu.

Mkuu hamia marekani ukapigwe miti kama walivyo vijana wa huko.
 

Fao La Kujitoa

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
392
1,000
Kwa taarifa yenu ugali ulianzia mexico Kwa indigenous the mayans and aztec. Ukisoma historia ya ancient civilization. Hadi leo indigenous was mexico Honduras el Salvador wanakula ugali na wanajivunia wenyeww wanaita callito. Sisi tunaotawaliwa na mbumbumbu Sizonje et tunadharau ugali
 

Fao La Kujitoa

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
392
1,000
Shuleni sijui vijana wanasoma nini siku hizi.

Wanga(Carbohydrates) kazi yake sio kuongeza akili kwenye ubongo wako. Ina maana shuleni siku hizi watoyo hawafundishwi aina ya chakula na faida zake?

Chochote kinachofanyika marekani basi watanzania lazima wataiga tu.

Mkuu hamia marekani ukapigwe miti kama walivyo vijana wa huko.
acha waige marekani tu. Ama ulitaka waige kukariri hadi wapate phd feki??
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
54,767
2,000
Kwa taarifa yenu ugali ulianzia mexico Kwa indigenous the mayans and aztec. Ukisoma historia ya ancient civilization. Hadi leo indigenous was mexico Honduras el Salvador wanakula ugali na wanajivunia wenyeww wanaita callito. Sisi tunaotawaliwa na mbumbumbu Sizonje et tunadharau ugali
Ninakwenda kwenye restaurants zao lunch time, wanapiga menu kama sisi, starter unaletewa bakuli la red kidney beans, main course rice, roasted pork, salad, unashushia na frozen yougurt.
 

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,585
2,000
Huu utafiti naukubali kwa asilimia 98, haiwezekani tuwe na akili timamu afu bado tuendelee kuichagua CCM na upuuzi wake wote toka tupate uhuru. Haya maugali ndio yanafanya tuwaone CCM watu wa maana.
Ndugu wewe ni hatari. Dahhhh umenifurahisha sana.
Haiwezekani mtu timamu kwa siku hizi aishangilie CCM inayotunga sheria ya madini kwa dharura huku madini si chipsi kwamba zikilala zinaharibika
 

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,349
2,000
View attachment 556821

Marekani mahindi hutumika kama chakula cha mifugo kwa 80% na 20% for fuel (ethanol) and for export. Inasemekana utumiaji mkubwa wa nafaka za mahindi hupelekea akili kuwa pumbafu (kulala) hivyo uwezo wa kung'amua mambo huwa mdogo.

Chanzo: Muungwana Blog

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani mwili mzima ni ubongo tuuh..! Umekukuza afu unaudhalilisha ugali..!
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
12,537
2,000
View attachment 556821

Marekani mahindi hutumika kama chakula cha mifugo kwa 80% na 20% for fuel (ethanol) and for export. Inasemekana utumiaji mkubwa wa nafaka za mahindi hupelekea akili kuwa pumbafu (kulala) hivyo uwezo wa kung'amua mambo huwa mdogo.

Chanzo: Muungwana Blog

Sent using Jamii Forums mobile app
kwa statistics hizi anamaanisha kuwa usa hawatimii mahindi kabisa, huu ni uongo mweupe: kuna corn oil na cornflakes ambazo huliwa mno na age zote, je, hayo siyo matumizi ya mahindi?. mbona tittle ni ugali lakini content ni mahindi, are they interchangable?. btw, mi hula makande na bisi zaidi kuliko ugali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom