Shepherd
JF-Expert Member
- Dec 14, 2012
- 2,428
- 1,660
.Leo mkuu!!
Wakati ule mnasema Lowasa fisadi CCM walielewa kweli lowasa fisadi,leo CCM wanasema Lowasa fisadi,mnakunja ngumi!!
Mimi sitetei upande wowote na kazi yangu aniruhusu kufanya hivyo au kuonyesha mahaba hadharani hapa ni jf kila mtu anababwaja hila unaweza jisahau ukiwa facebook n.k au hata uraiani ukadakwa na kuombwa ushahidi changamoto ni pale utakoposema nilisikia unambiwa tupe ushahidi kama hauna unajikuta segerea bila ndoo tena bora segerea upande wa ke kuliko me maana ukienda me basi tena.Unapobwabwaja chagua maneno vizuri yawanasiasa wachie wanasiasa wanahata wanasheria wakuwatetea.