Ufisadi wa Blandina Nyoni huu hapa!

Ufisadi wa Blandina Nyoni huu hapa!

Mwongozo wa spikaaaaaaaaaaaaaaa Spika anajibu mwongozo mwongoo hakuna mwongozo ........................... tunaendelea Katibu ..................
 
kwakweli sikujua kama huyu mama ni shetani wa miguu mitatu, jinsi alivyo na dhambi aliyoitenda hakika Mungu Baba hatamuacha hivihivi.
 
kwakweli sikujua kama huyu mama ni shetani wa miguu mitatu, jinsi alivyo na dhambi aliyoitenda hakika Mungu Baba hatamuacha hivihivi.


Usimhukumu mtu kwa tuhuma tuuu... wewe siyo Mungu Baba ndiyo maana vimekuwepo vyombo vya dola kama hayo yote ni kweli. Changia kwa hoja na siyo kwa kufuata upepo au kwa ushabiki.
 
huyu mama kaishia wapi na sakata lake? Tuliambiwa uchunguzi unafanyika, miezi yote hii? Au kasharushwa ubalozini?

chezeyaa tanzania weyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Ahsante na pole kwa kero hii. Ufisadi wa Tz unaumiza sana. The time will come
 
dah asante ndugu kwa kujtolea kutupa habari nzito kama hizi wengne tusingezijua inauma sana hii nchi pesa ipo lakin watu kama hawa ndo wanarudisha nyuma, afukuzwe kazi afutwe kabisa akalime kwao
 
Huyu mama tume yake iliyoundwa haijatoa ripoti tu? Ni mwaka mzima sasa, mboza za bandari zimetoa ripoti na mwakyembe kaifanyia kazi? Au na yeye wanataka kumsafisha kimya kimya na kumpa ubalozi?
 
Ni maelezo ya mbunge wa viti maalum magdalena sakaya bungeni...kweli inasikitisha sana...katibu mkuu wa wizara anaondoa vifaa muhimu vya tiba kwenye hospitali ya umma na kuvipeleka kwenye hospitali binafsi kwa ajili ya dili...hatimaye anayelaumiwa ni serikali na rais kumbe ni wasaliti wachache wenye njaa zao...kwa taarifa ya magdalena sakaya blandina nyoni akamatwe na polisi na kisha afikishwe mahakamani
 
Wananchi wanateseka bure kumbe kila kitu serikali imenunua, hujuma tu kutoka kwa watu wachache wasio na maadili
 
Kama kweli hii kitu ni kweli huyu Blandina Nyoni sielewi kwa nini yuko uraiani na sielewi serikali kazi yake ni nini.


Ni maelezo ya mbunge wa viti maalum magdalena sakaya bungeni...kweli inasikitisha sana...katibu mkuu wa wizara anaondoa vifaa muhimu vya tiba kwenye hospitali ya umma na kuvipeleka kwenye hospitali binafsi kwa ajili ya dili...hatimaye anayelaumiwa ni serikali na rais kumbe ni wasaliti wachache wenye njaa zao...kwa taarifa ya magdalena sakaya blandina nyoni akamatwe na polisi na kisha afikishwe mahakamani
 
Kuna ushahidi au kupaka watu matope pasi na sababu mpate umaarufu?


Hawa wabunge wengine kazi yao kuropoka tu ili kuwachafua wenzao; haingii akilini kuwa katibu mkuu anaweza kuhamisha CT-SCAN toka Muhumbili na kuipeleka Aga khan hospital kwa misingi gani? After all Aga Khan hospital wanayo SC-Scan yao hata kabla ya Muhimbili!!! Huyu mbunge alete ushahidi wa hayo anayoyasema badala ya kusema mambo yasiyokuwa na maana ili mradi nae asikike kuwa kazungumza bungeni!!
 
ni kweli hana ushahidi maana ata ushahidi wa EPA na kagoda mpaka leo haujulikani
 
huyu mama ni jeuri utafikiri ni first lady 2 ana kiburi na dharau sijui anajiamini nini ila ni vizuri sheria ikachukua mkondo wake bila kupindishwa.
 
Ni maelezo ya mbunge wa viti maalum magdalena sakaya bungeni...kweli inasikitisha sana...katibu mkuu wa wizara anaondoa vifaa muhimu vya tiba kwenye hospitali ya umma na kuvipeleka kwenye hospitali binafsi kwa ajili ya dili...hatimaye anayelaumiwa ni serikali na rais kumbe ni wasaliti wachache wenye njaa zao...kwa taarifa ya magdalena sakaya blandina nyoni akamatwe na polisi na kisha afikishwe mahakamani

Kama ni kweli wala Nyoni asilaumiwe... Kuna watu chungu nzima waliotakiwa kulisemea hilo kabla ya kufika kwa wanasiasa... Hii ni nchi yetu sote, tusisubiri wanasiasa hata mambo yanayohusu uhai wetu...
 
Wananchi wanateseka bure kumbe kila kitu serikali imenunua, hujuma tu kutoka kwa watu wachache wasio na maadili

Kwa CCM nijambo la kwaida kwani kila mtu anakula kutokana na office yake. Kwao hilo sio kosa na hakuna wakumfunga paka kengele.
 
Back
Top Bottom