Ufisadi wa Blandina Nyoni huu hapa!

Ufisadi wa Blandina Nyoni huu hapa!

Ongezea mashine za TRA wanazozinunua shilindi elfu 50 kisha wanatuuzia kwa shilingi milioni 1
 
kuna wtu wanapiga ela si mchezo hapa tz . mbona hizo fursa hatuzipati
 
Total for Sub Saharan africa: 93,729 MW
Total for Sub saharan africa excluding South Africa: 46,700MW

1. South africa 47,027mw
2.Nigeria 10,584mw
3. Sudan 3,686mw
4.Ghana 2,831mw
5. Democratic republic of congo 2,516mw
6. Mozambique 2,383mw
7. Angola 2,377mw
8. Zambia 2,368mw
9.Ethiopia 2,094mw
10. Zimbabwe 1,970mw
11. Kenya 1,885mw
12. Ivory coast 1,632mw
13. Tanzania 1,609mw
14. Cameroon 1,245mw
15. Botswana 893mw
16. Uganda 892mw
17. Mauritius 811mw
18. Senegal 653mw
19. Mali 628mw
20. Republic of congo 620mw

http://documents.worldbank.org/curat...d-hidden-costs
 
Haya ndo maigizo ya serikali na huu ndo uzuri wa kumbukumbu za electronic. Ni huyu anayelezwa hivi sasa kawa mtu wa kuteuliwa na tena???????

No! No! Noooooooooooooooooo!
 
Huyu mama ni kumbe ni mbaya kiasi hiki. Ccm yanalindana sana
 
JF ni kiboko aisee. Mimi nadhani kitakachokuja kuwaangusha watawala wa kizazi chetu na vizazi vijavyo.....ni upatikanaji wa habari. Maana wamezoea kufanya mambo kwa siri. Lakini sasa kila kitu kiko hadharani. wajiandae kisaikolojia. There is no more hiding.
 
Chadema na wale wadaku wa mitandaoni wanatuondoa kwenye hoja za namna hii
 
Back
Top Bottom