Ufisadi wa Blandina Nyoni huu hapa!

Ufisadi wa Blandina Nyoni huu hapa!

BN ni jembe.anauwezo mzuri sana kutumiwa kifisadi.serikali haiwezi kumuachaa aumie pekee yake wakati madudu yote unayoyajia ambayo yeye amefanya kuna presure toka magogoni.Hawa kwenye familia yao ya Dr. Badi ambaye alikuwa anafanya kazi pale ilembura hospital ni hatari sana.kuna mdogo wake anaitwa Liliani Badi alikuwa mkurugenzi wa frdhs na utawala pale PACT international alukuwa na mikadjfa kibao lakini ilichukuuwa muda mrefu sana kumungoakwa kuwa alikuwa amekamizizi ya hatari wakishirikiana na bn kufuja fedha za miradi toka usaid na pepfar.kwa hiyo huyu bn anaushawishi kwa donar wakubwa kwa miradi ya afya.ameweza kuwaweka vizuri haea donor rrpresentatives walioko nchini kwap takrima.na hii hajaanza leotoka enzi za akiwa hazina.huyu ni msomi wa ngazi ya juu ya uhasibu huwa hafanyi kitu kwa bahati mbaya bali kwa mskusudi na kufukia.sijaona cag amesemaje kuhusu matumizi ya afya lakini hawezi kuoms dosari yoyote ile technicaly.kwa hiyo nashawishika kuamiikuwa huyu ayan lady hawezi kutupwa halkadhalika. Yule jamaa wa nishati na madini aliyepelekwa kule dubai kupumzika baada ya kelele nyingi za wabunge



Nadhani Mkulu hajasahau mgomo wa madaktari!
 
Wadau, Kuna habari za kuaminika kuwa JK anamrudisha Iron Lady "Blandina Nyoni" kwenye kiti chake cha enzi pale Wizara ya Afya, Wadau kaane chonjo[/QTE]

Unatania au? Hivi leo ni sikua ya wajinga au April yote ni Fool Month? TANZANIA SI MCHEZO
 
Special Tanzania hilo linawezekana kabisa wala halitakuwa jambo geni!

Mytake: Ni Kama Kukosa Chawa au Kunguni Kwenye Blanketi la Babu/Bibi!
 
Akirudi itakuwa ni kiama cha CCM, JK atampa Ubalozi wa South Sudan au Central Africa
 
Jamani yuko wapi huyu mama?

Je mnajua huyu ndiye kiini cha wizi na ubadhirifu kwenye wizara alizopitia?

maskini Dr Haji lawama zote ni kutokana na bi Blandina. Halafu mali zake mnazijua? nasikia ni tajiri ile mbaya.
 
Huyu mama Blandina Nyoni ametuhumiwa kwa mambo mengi ya UHUJUMU UCHUMI na matumizi mabaya ya fedha za serikalini akiwa madarakani.

Je, kama siyo fitina kwa nini hajafikishwa mahakamani? mbona Liyumba hakucheleweshwa?
 
Kumshitaki Nyoni,lazima waanze na wale wa Richmond,Epa,kagoda,meremeta n.k
Kwenye rank za magamba wezi,Nyoni yupo chini sana,ni kama mwizi wa pipi na Ng'ombe teh!
 
Kumshitaki Nyoni,lazima waanze na wale wa Richmond,Epa,kagoda,meremeta n.k
Kwenye rank za magamba wezi,Nyoni yupo chini sana,ni kama mwizi wa pipi na Ng'ombe teh!

Two wrongs do not make one right. Haijalishi kama kuna wezi wa EPA, huyu Blandina amesabanisha vifo kwa wagonjwa ambao wangeweza kupona isingekuwa majibu yake ya kejeli na ufisadi.
 
Mke wa mkubwa huyo, mme wake mkuu wa bank zote tz... wanachoangalia sasa msahau waangalie pakumpa cheo tena...
 
Mwenzetu ya CCM inatumaliza nchi hii katika huu uongozi haitaendeleza lolote zaidi kudidimiza Tanzania tena kuliko enzi ya rais Mwinyi
 
Well, unadhani ni sehemu gani ya ofisi za kibongo haya yaliyoorodheshwa hapo juu hayafanyiki?
Tafakari!

hivi mambo ya huyu mama yameishia wapi? Tume iliyoundwa kumchunguza na mtasiwa ilitoa majibu?
 
yani ingekuwa china huyu mama angekuwa ameshanyongwa!, hawezi kuingiza taifa hasara alafu bado anaish,, hivi anatuona cc ni wapumbavu,
anakula kodi ze2 kila cku!
Hana adabu!
 
Tanzania ni shamba la bibi na viongozi wa ngazi zote za utawala ndio wanalivuna.
 
Hivi uchunguzi umefikia wapi?hatuwezi kumsahau huyu mama hivi hivi na deo mtasiwa
 
kushney, hamna kesi dhidi yake kwani ni mwizi mkubwa siyo siri alipokuwa mhasibu alichukua sana pesa waziwazi.
Hakuna mwenye ubavu wa kumshitaki Nyoni. Labda Slaa awe rais
 
JK atamrudisha Blandina pale wizara ya afya na hapo ndio mtajua kama Jakaya ni DHAIFU katika maamuzi yake au ni JASIRI!!!
 
Basi wale watumishi wa wizara watakuwa mioyo ya mawe. Sijapata kusikia hata mmoja wao amejiudhulu kutokana na manyanyaso ya huyo bi kidude. Ccm dhaifu, serikali legelege
 
Back
Top Bottom