uu<br />
Mzee Mwanakijiji, Jeshi letu, ni jeshi tulivu lenye nidhamu ya hali ya juu na utii kwa viongozi wake , kuanzia Amiri Jeshi Mkuu mpaka Koplo Usu kama sisi wananchi wa kawaida tulivyo watulivu tukidumisha amani ili kuilinda sifa ya nchi yetu ambayo ni kisiwa cha amani.<br />
<br />
Hata tutendwe vipi, huishia kutulia na kudumisha amani tukisubiri kutendwa tena na tena.<br />
<br />
Kuna nchi fulani siikumbuki jina, bei ya mkate iliongezeka kwa senti 50 tuu, watu waliandamana kuelekea Ikulu na almanusura pasikalike mpaka bei iliposhushwa.<br />
<br />
Kama sisi raia wa kawaida, tunapandishiwa bei za bidhaa muhimu kila kukicha huku tumejinyamazia, itakuwa wajeshi ambao wanalipwa super salaries huku wakiishi kwa ration na tax free holiday!?.<br />
<br />
"Tanzania Kisiwa cha Amani", hakuna migomo wala maandamano!. Wananchi wake ni watulivu na wanajeshi wake ni watiifu milele!.