Kama umetumia Rejea ya Biblia si kitabu kingine umekosea..... angalia, baada tu ya kuumbwa wanadamu (Kabla hata ya kula hilo tunda) waliambiwa wazaane yaani Mungu aliwaruhusu kuzaana, we unadhani walizaana kwa kutumia viungo gani?
"Mwanzo 1:28; Mungu akawabarikia, Mungu akawaambia, Zaeni, mkaongezeke, mkaijaze nchi, na kuitiisha; mkatawale samaki wa baharini, na ndege wa angani, na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi."
Baadae.....
"Mwanzo 3: 6; Mwanamke alipoona ya kuwa ule mti wafaa kwa chakula, wapendeza macho, nao ni mti wa kutamanika kwa maarifa, basi alitwaa katika matunda yake akala, akampa na mumewe, naye akala."
******
Then angalia... mwanamke anaambiwa anazidishiwa...ina maana hapo kabla ilikuwa uchungu kidogo...
Mwanzo 3:16; Akamwambia mwanamke, Hakika nitakuzidishia uchungu wako, na kuzaa kwako; kwa utungu utazaa watoto; na tamaa yako itakuwa kwa mumeo, naye atakutawala.....
*******
Hitimisho
Kufanya mapenzi halikuwa tunda, kwakuwa Adamu na Eva walisharuhusiwa kuzaana hata kabla ya kula tunda ina maana walifanya mapenzi .....labda wewe uje na andiko linalosema walitumia njia nyingine kuzaana!!