UDOM wakanusha tamko


M

Mkerio

Member
Joined
Mar 12, 2006
Messages
35
Likes
0
Points
0
M

Mkerio

Member
Joined Mar 12, 2006
35 0 0
Uongozi wa wanafunzi Udom wamekanusha taarifa kuwa walitoa tamko kulaani hatua ya Chadema kutoka bungeni ( soma majira Jpili). Wanasema aliyetoa tamko ni mwanafunzi mwenye kiherehere wala hana cheo alichosema anacho. Hawakumtuma wala hakuwa anawalikisha maoni ya uongozi wala wanafunzi wa UDOM.Waliagiza achukuliwe hatua kwa kuwadhalilisha wana UDOM. Nilikuwa nimewashangaa sana wana UDOM.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,821
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,821 5,416 280
Uongozi wa wanafunzi Udom wamekanusha taarifa kuwa walitoa tamko kulaani hatua ya Chadema kutoka bungeni ( soma majira Jpili). Wanasema aliyetoa tamko ni mwanafunzi mwenye kiherehere wala hana cheo alichosema anacho. Hawakumtuma wala hakuwa anawalikisha maoni ya uongozi wala wanafunzi wa UDOM.Waliagiza achukuliwe hatua kwa kuwadhalilisha wana UDOM. Nilikuwa nimewashangaa sana wana UDOM.
Watuwekee taarifa za huyu mtu......picha, jina, wa wapi, kozi anayosoma, alianza lini chuo, yuko mwaka wa ngapi, uzoefu wake katika kutoa matamko........n.k BY THE WAY.....KWA NINI WAMECHELEWA KUKANUSHA.....????
 
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
362
Likes
9
Points
0
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
362 9 0
nilijua tu, inawezekanaje kuwa na wasomi hewa namna ile...
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
hao watoto siwaamini.

mpaka wafundishwe na wahadhiri wa UD ndiyo watapata akili.

Prof. Mvungi wape adabu hao mijusi.
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
There has to be something that UDOM is not telling us...ok, may be wamekanusha, but why immediately after elections zenye crisis, they decided kumtunuku shahada ya heshima JK? Kwa watu wakini, wangengoja kwanza labda mpaka amalize kipindi chake na waone kweli amefanya kazi in spite of what people said---but why now? UDOM is a paradox in politics...
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Uongozi wa wanafunzi Udom wamekanusha taarifa kuwa walitoa tamko kulaani hatua ya Chadema kutoka bungeni ( soma majira Jpili). Wanasema aliyetoa tamko ni mwanafunzi mwenye kiherehere wala hana cheo alichosema anacho. Hawakumtuma wala hakuwa anawalikisha maoni ya uongozi wala wanafunzi wa UDOM.Waliagiza achukuliwe hatua kwa kuwadhalilisha wana UDOM. Nilikuwa nimewashangaa sana wana UDOM.
Wamelanusha au Wamekanusha? ok ujumbe umefika
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Hii mitoto ya akili yao F
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
There has to be something that UDOM is not telling us...ok, may be wamekanusha, but why immediately after elections zenye crisis, they decided kumtunuku shahada ya heshima JK? Kwa watu wakini, wangengoja kwanza labda mpaka amalize kipindi chake na waone kweli amefanya kazi in spite of what people said---but why now? UDOM is a paradox in politics...
...Hiyo shahada ya heshima imetolewa kwa malengo maalum a.k.a hongo, ili mheshimiwa aendeleze kwa kasi zaidi ujenzi wa chuo hicho.

...In other way, ni kama asante fulani hivi.....kuna watu wamepata vyeo ambavyo hawakuwa navyo huko walikotoka, uki-add na historia ya kuwa founding fathers/mothers wa udom.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
hao watoto siwaamini.

mpaka wafundishwe na wahadhiri wa UD ndiyo watapata akili.

Prof. Mvungi wape adabu hao mijusi.
hahaa nimeipenda hii....hata kama wamekanusha wamechelewa sana kukanusha hii
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Waje wakanushe hapa JF,KAMA AMBAVYO WALIPOST HAPA JF
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Sithani kama aliyetoa tamko lakwanza amechukuliwa hatua stahiki na wa kanushaji.......
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
kama hamjui. UDOM inadhaniwa kuwa ni mahala ambapo UwT wengi wanapelekwa kupasha bongo zao pale. na mahala ambapo serikali itavuna wengi wa kuwaingiza humo.
Sasa tegemea wawe kinyume na serikali watanyaushwa wakome
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Uongozi wa wanafunzi Udom wamekanusha taarifa kuwa walitoa tamko kulaani hatua ya Chadema kutoka bungeni ( soma majira Jpili). Wanasema aliyetoa tamko ni mwanafunzi mwenye kiherehere wala hana cheo alichosema anacho. Hawakumtuma wala hakuwa anawalikisha maoni ya uongozi wala wanafunzi wa UDOM.Waliagiza achukuliwe hatua kwa kuwadhalilisha wana UDOM. Nilikuwa nimewashangaa sana wana UDOM.



kwa nini ushangae udom chuo kikuu cha kata!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Watuwekee taarifa za huyu mtu......picha, jina, wa wapi, kozi anayosoma, alianza lini chuo, yuko mwaka wa ngapi, uzoefu wake katika kutoa matamko........n.k BY THE WAY.....KWA NINI WAMECHELEWA KUKANUSHA.....????
Hizi data ni muhimu kuzipata. wadau waliopo karibu na huyu mtu watuwekee picha yake hapa janvini.
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Mtu mmoja mpumbavu alikunywa maji ya bendera ameifanya UDOM kudhaurika kila kona, sikuamini nilipoona wazazi wanawahamisha wanao kutoka uko
 
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
221
Likes
5
Points
35
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
221 5 35
Mtu mmoja mpumbavu alikunywa maji ya bendera ameifanya UDOM kudhaurika kila kona, sikuamini nilipoona wazazi wanawahamisha wanao kutoka uko
are you kidding? but for the part of u-dom derailing its just-started-accelerating train towards accreditation due to such ''tamko'' ,i co-sign with you,but i cant believe there might be parents ''touched'' enough with that reflection of puppetism of u-dom to the extent of withdrawing their sons and daughters!
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
hao watoto siwaamini.

mpaka wafundishwe na wahadhiri wa UD ndiyo watapata akili.

Prof. Mvungi wape adabu hao mijusi.
Kipofu kaona mwezi! Kasoma kwenye chuo kichovu cha UD basi anaona kama kasoma Harvard ama MIT! Hata ushamba pia una mipaka jamani!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Watuwekee taarifa za huyu mtu......picha, jina, wa wapi, kozi anayosoma, alianza lini chuo, yuko mwaka wa ngapi, uzoefu wake katika kutoa matamko........n.k BY THE WAY.....KWA NINI WAMECHELEWA KUKANUSHA.....????
Walikuwa wanachakachua taarifa, hawa UDOM hawaaminiki, juzi tu wamemtunuku Mwizi wa kura Udocta. Au basi wakanushe ni ile shahada waliyomtunuku!
 
J

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
357
Likes
0
Points
0
J

John10

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
357 0 0
Old news, yaliyopita yameshapita. Move ON.
 

Forum statistics

Threads 1,235,919
Members 474,863
Posts 29,240,520