Ally Kombo
JF-Expert Member
- Nov 11, 2010
- 11,429
- 2,654
aliyekudanganya nani?
........Namshangaa ! Hajui kuna WachaMungu na wachamtu !
aliyekudanganya nani?
WACHAGA mnataka kila sehem awe 'lyimo', Ndo tatizo lenu, sasa yupo Idrisa UDOM mnampa chokochoko. Akiwa Ramadhani Dau NSSF wadini, ila TRA , Wizara ya fedha, UDSM hatusemi...wachaga majinga sana na mtakaa hamtatawala kamwe. CHADEMA BADILIKENI JAMANI. Bahati mbaya au nzuri nchi ni ya dini mbili TZ keki lazma tule wote. Mtakapo taka kuwasahau waislam hamtatawala nchi....Embu jiangalieni ni lini CHADEMA MMESIMAMA MKATETEA WAISLAM? Kila siku mnapinga mnapinga tu. mnapoteza kura ambazo mmezipata....jipimeni CDM.
Udini mmeuanza nyie kwa kuweka Parokia pale NECTA !
yaani mngemjua huyo kikula hata msingesema yote hayo, kwani anaishi kimagharibi na ameoa mkiristo, kiufupi hana mchango ktk uislamu ila jina lake ndio linamponza ndio mana wakiristo hampati usingizi kwa roho mbaya zenu.
Yaani hawa watu wakiona Mwislamu anaongoza mahali ni kelele kama za chura halafu wanatuma gazeti lao la Chadema Daima kwenda kupotosha mambo zaidi.Huu udini wenu unamwisho tu.Mbona hamzungumzia Udsm,Ifm,Mzumbe mmebaki Udom tu
Nyie hamuwezi kuwa wacha Mungu, kama mungu wenu anawahimiza kufanya hayo mnayofanya, then am better off than him, mtaishia tu kufuga midevu!........Namshangaa ! Hajui kuna WachaMungu na wachamtu !
Hili ulilomalizia ndo swali la msingi ulilopaswa kulitolea hoja na si kuliuliza. Kwanini ni UDOM ndo inasemwa kwa udini na sio vyuo vingine? Kuna nini cha kipekee hadi iwe UDOM na sio vyuo vingine 41 vilivyobaki?Yaani hawa watu wakiona Mwislamu anaongoza mahali ni kelele kama za chura halafu wanatuma gazeti lao la Chadema Daima kwenda kupotosha mambo zaidi.Huu udini wenu unamwisho tu.Mbona hamzungumzia Udsm,Ifm,Mzumbe mmebaki Udom tu
WACHAGA mnataka kila sehem awe 'lyimo', Ndo tatizo lenu, sasa yupo Idrisa UDOM mnampa chokochoko. Akiwa Ramadhani Dau NSSF wadini, ila TRA , Wizara ya fedha, UDSM hatusemi...wachaga majinga sana na mtakaa hamtatawala kamwe. CHADEMA BADILIKENI JAMANI. Bahati mbaya au nzuri nchi ni ya dini mbili TZ keki lazma tule wote. Mtakapo taka kuwasahau waislam hamtatawala nchi....Embu jiangalieni ni lini CHADEMA MMESIMAMA MKATETEA WAISLAM? Kila siku mnapinga mnapinga tu. mnapoteza kura ambazo mmezipata....jipimeni CDM.
kisa ktk udahili wa wanafunzi na wafanyakazi hakuna uchakachuaji hivyo waislam nao kupata nafasi!Hili ulilomalizia ndo swali la msingi ulilopaswa kulitolea hoja na si kuliuliza. Kwanini ni UDOM ndo inasemwa kwa udini na sio vyuo vingine? Kuna nini cha kipekee hadi iwe UDOM na sio vyuo vingine 41 vilivyobaki?
Nini Maana ya UDINI?
kisa ktk udahili wa wanafunzi na wafanyakazi hakuna uchakachuaji hivyo waislam nao kupata nafasi!
tunaomba Rais Jakaya Kikwete alishughulikie suala hili