Semenya
JF-Expert Member
- Sep 5, 2009
- 572
- 58
WACHAGA mnataka kila sehem awe 'lyimo', Ndo tatizo lenu, sasa yupo Idrisa UDOM mnampa chokochoko. Akiwa Ramadhani Dau NSSF wadini, ila TRA , Wizara ya fedha, UDSM hatusemi...wachaga majinga sana na mtakaa hamtatawala kamwe. CHADEMA BADILIKENI JAMANI. Bahati mbaya au nzuri nchi ni ya dini mbili TZ keki lazma tule wote. Mtakapo taka kuwasahau waislam hamtatawala nchi....Embu jiangalieni ni lini CHADEMA MMESIMAMA MKATETEA WAISLAM? Kila siku mnapinga mnapinga tu. mnapoteza kura ambazo mmezipata....jipimeni CDM.