UCHUNGU: Lowassa hawezi kuwa Rais tena popote duniani

UCHUNGU: Lowassa hawezi kuwa Rais tena popote duniani

Bw.Lowasa mimi binafsi nimekuwa nikukubali sana ktk baadhi ya maamuzi yako wakati uko madarakani, najua kwamba ulipenda uwe Raisi kwa kila hali na ulijiandaa sana hilo liko wazi lkn pia ningekushauri ukubali tu kwamba kuna wakati kwa sababu ambazo ziko nje ya uwezo wetu hatuwezi kupata tunachokitaka na hivyo basi hatuna budi kukubali hali halisi na kuacha kulazimisha jambo ambalo ni dhahiri kwa mwaka huu huwezi kulipata kumbuka kupambana na CCM ni kama vile Daudi na Goliath!

Kwa upande wangu mimi unweza kuwekeza nguvu zako kwenye kubadilisha mfumo wa ndani ya CCM ili uwe fair kwa vizazi vijavyo labda hata anaweza kuwa mwanao huwezi jua, lkn acha kupambana na CCM!
Umefanya kila uwezalo lkn imeshindikana hivyo kubali tu, kila jambo lina sababu CCM wameshika mpini usisahau hilo...


Acheni uoga wa kipumbavu nyie...
 
Kudos Lord denning,,
wengi tunashangilia lakn hatufikir mara mbili.
Kwann mtu atumie nguvu kias hiki kuingia ikulu? Hivi ana lengo gani?
Hayo yote hatujiulizi lakn tunashangilia tu


hivi huyo berluscon ndio yule wazir mkuu wa Itally?.

acha ubwege, kama anakubalika ni haki yake kuingia ikulu.... Haiwezekani aingie ikulu mtu asiyekubalika bora nchi iweke moto, raisi hawezi kupendekezwa na kamati ya maadili, Mimi mwenyewe ni kada wa ccm ila baada ya kukata jina la lowassa na mawazo yangu ccm wamekosa
 
Last edited by a moderator:
Magamba hatuwataki kashughurikieni mambo ya lichama lenu linaloelekea kuzimu.
 
hizi hekaya za kumdunisha lowassa zinarudia CCM. hata waandike gazeti zima, hakika ni kuwa lowassa ndie rais oct.

endeleeni kuota tu. Ngoja tusubir october hapo ndo mtajua hii n Tanzania na sio CDM
 
Lowassa hana sifa ya kuwa rais wa taifa hili. Tumeshamshukia siku nyingi. Kilichompeleka Chadema wala sio kingine zaidi ya kutaka urais. Sidhani hata kama ameisoma katiba ya chadema na kuielewa. Ni uchu tu wa madaraka ambayo kamwe hatakuja kuyapata.
 
Lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo unaiacha dunia bila ya kuwa raisi tangu uzaliwe, ukweli ni kwamba si wewe tu.

Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa maraisi na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi kugombea uraisi tena duniani iwe Tanzania au popote pale na hii ni kutokana na sababu za kiumri pamoja na afya yako.

Umejitengenezea historia kubwa sana nchini itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.

Lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa raisi tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali wa nchi.


MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)

sauti yako ni sawa na mtu mmoja kati ya watu elfu wanamkubali
 
Kudos Lord denning,,
wengi tunashangilia lakn hatufikir mara mbili.
Kwann mtu atumie nguvu kias hiki kuingia ikulu? Hivi ana lengo gani?
Hayo yote hatujiulizi lakn tunashangilia tu


hivi huyo berluscon ndio yule wazir mkuu wa Itally?.
Ndo huyo huyo ndugu. Mie nimeshajitoa saivi kwenye ushabiki nasimama kweli haki, wanatuona wajinga sana, tutakutana oktoba.
 
Hili li thread la magamba tupu wanajibizana wao kwa wao kwa ID zao tano tano mtanyooka tuuu

Hii ni akili za kibavicha. Mtu yoyote aliye na mawazo tofauti na unayotaka kusikia ni either CCM au msaliti. This is nonsense.
 
Ndo huyo huyo ndugu. Mie nimeshajitoa saivi kwenye ushabiki nasimama kweli haki, wanatuona wajinga sana, tutakutana oktoba.

aisee kumb jamaa alikuwa mpiga dili?!!
Mkuu hawa waganga njaa waache wajifurahishe tu hapa na fisadi lao.
Lowasa hakanyagi ikulu hata kwa bunduki,,
 
MASIKINI LOWASA DUNIA INAKUPITA KAMA ULIVYO URAISI. URAISI UNAKUPITA JUU LEO KAMA ILIVYOKUWA 1995. HAKIKA MUNGU ANA MAKUSUDI YAKE HEBU ISIKILIZE SAUTI YAKE. WANAOSEMA WEWE NI SHUJAA WA KIMASAI WANAKUHIMIZA KWAMBA KWA SHUJAA HUENDA KILIO NA KWA MUOGA KUKAWA KICHEKO! HERI UWE MUOGA SI KWA BINADAMU BALLI KWA MUNGU AMBAYE ANAJARIBU KUSEMA NA WEWE KWA NJIA MBALIMBALI NAWE HUMSIKII!
mungu akupe hekima
 
Acha kutabiri utabiri usio na maono. Mungu pekee ndiye mwenye uwezo huo.
 
Lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo unaiacha dunia bila ya kuwa raisi tangu uzaliwe, ukweli ni kwamba si wewe tu.

Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa maraisi na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi kugombea uraisi tena duniani iwe Tanzania au popote pale na hii ni kutokana na sababu za kiumri pamoja na afya yako.

Umejitengenezea historia kubwa sana nchini itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.

Lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa raisi tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali wa nchi.


MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)

hata ungeandika professor hututishi sisi
 
naona joto imepanda, ukiona hivyo basi jua dalili za malaria zinaanza, nenda kapime lowassa humuwezi
 
Kudos Lord denning,,
wengi tunashangilia lakn hatufikir mara mbili.
Kwann mtu atumie nguvu kias hiki kuingia ikulu? Hivi ana lengo gani?
Hayo yote hatujiulizi lakn tunashangilia tu


hivi huyo berluscon ndio yule wazir mkuu wa Itally?.


By the way just read this story if you can and then urge you altitude
"DAVID AND GOLIATH
We all know the story of David and Goliath. There was a giant who was bullying and harassing the children in the village. One day, a 17-year-old shepherd boy came to visit his brothers and asked, "Why don't you stand up and fight the giant?" The brothers were terrified and they replied, "Don't you see he is too big to hit?" But David said, "No, he is not too big to hit, he is too big to miss." The rest is history. We all know what happened. David killed the giant with a sling. Same giant,(like CCM) different perception.
Our attitude determines how we look at a setback. To a positive thinker, it can be a stepping stone to success. To a negative thinker, it can be a stumbling block.
Great organizations are not measured by wages and working conditions, they are measured by feelings, attitudes and relationships.
When employees say, "I can't do it," there are two possible meanings. Are they saying they don't know how to or they don't want to? If they don't know how to, that is a training issue. If they are saying they don't want to,
it may be an attitude issue (they don't care) or a values issue (they believe they should not do it). So take care.
 
Last edited by a moderator:
Lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo unaiacha dunia bila ya kuwa raisi tangu uzaliwe, ukweli ni kwamba si wewe tu.

Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa maraisi na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi kugombea uraisi tena duniani iwe Tanzania au popote pale na hii ni kutokana na sababu za kiumri pamoja na afya yako.

Umejitengenezea historia kubwa sana nchini itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.

Lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa raisi tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali wa nchi.


MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)

Huku vijijini matapeli au TP hujiita profesa.
 
Lowasa kumbuka yalimkuta mrema mwaka 1995,ccm itaongoza daima
 
Lowassa ninajua kuwa hutaki kuamini kuwa ndiyo unaiacha dunia bila ya kuwa raisi tangu uzaliwe, ukweli ni kwamba si wewe tu.

Ni wengi wamekufa na hawajawahi kuwa maraisi na walikuwa na ndoto za kuwa maraisi kama wewe. Kwakuwa umeikosa awamu hii huwezi kugombea uraisi tena duniani iwe Tanzania au popote pale na hii ni kutokana na sababu za kiumri pamoja na afya yako.

Umejitengenezea historia kubwa sana nchini itakayodum vizazi na vizazi, japo si historia ya maana ila utakumbukwa sana, utabaki kuwa simulizi kwenye vijiwe vya kahawa.

Lowassa; muda wako umekwisha, huwezi kuwa raisi tena duniani, huwezi kuja kupita barabarani kwa ving'ora, huwezi tena kufanya maamuzi magumu kwa mambo yanayohusu mustakabali wa nchi.


MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)

Sasa unatuambia we ni Associate Prof ili iweje??! Waafrika bwana na kutaka kuonekana, misifa tuuu...
 
Back
Top Bottom