Uchawi hupo hii ni live tukio wala sio sinema.

Uchawi hupo hii ni live tukio wala sio sinema.

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,418
Kuna kipindi kinaitwa Easterntv kupitia youtube kikionesha kisa kilianza baada ya jamaa mwenye kipindi kuibua challange ya wapenzi ambaye mwanamke wake kumbe alikuwa anauza watoto na kuwaotoa bone marrow.
kama mnaweza kufatilia mtafatilia mwanzo mpaka sasa.
Sasa askari wamemtafuta sana ila baada ya kumkamata kipeben 10 ikabidi wamtumie kiben 10 kumvuta ndani nyumbani kwa ben 10.
ile nyumba ilikuwa na choo ndani na chumba kimoja ambacho kinaonesha ni nyumba ya chini ya gorofa wala sio ya kuweka dari na mabati.

katika harakati za kumkamata yule mwanamke kaomba kwenda chooni yani alivyoingia chooni na kuyayuka.

Hii ni story ambayo inaendelea utaona watoto na mihili ambayo kunamda inazibwa ili kupunguza ukali.

View: https://www.youtube.com/watch?v=WQx88VjB_BY

hapa baada ya kiben 10 mwengine kuwapeleka kwa mganga anayehusika na utekaji wa watoto

View: https://www.youtube.com/watch?v=0ItTAZR_MRk

mtiririko baada ya kupata kachura anayeteka watoto kuwapeleka wanapo tunza.

View: https://www.youtube.com/watch?v=t1-LxWrLsJc

watoto ambao waliweza kupatikana kwenye maficho;

View: https://www.youtube.com/watch?v=Dc9aF0uD76c

Bone marrow kwa kiswahili ni kama ubohoo ambao tokea kugundulika kuwa msaada wa magonjwa utekaji wa watoto umekuwa mkubwa labda niwape link muweze kuelewa.

View: https://www.youtube.com/watch?v=EYd7OnCt7ug
 
Hapo uthibitisho wa uchawi ni nini?

Mnaoamini(gi) hizi story za kusadikika huwa mna walakini kichwani. Mambo madogo sana mnashindwa kung'amua.
ALIINGIA CHOONI NA KUTOKUONEKANA TENA
 
Kwamba hakukuwa hata na dirisha?
Ulivosema live nilifkiri kuna footage inayoonesha mwanamke akitoweka 😅
Kama ni mgeni na hiki kipindi unaweza kulia utekaji wa watoto nenda kafatilie mwanzo mwisho sio maigizo
 
ALIINGIA CHOONI NA KUTOKUONEKANA TENA

Hicho choo hakina dirisha wala mlango? Kama aliweza kuingia basi hata kutoka inawezekana.

Maishani mwako hutokaa uone mtu akipotea kama hewa hata siku moja. Watu kupaa, kuyeyuka, kutokomea kama hewa ni hearsay stories tu za kusimuliana hazina uhalia, hutokaa uone kitu kama hicho.

Kila siku unasikia mtu kaanguka na ungo, wewe umewahi kuona mtu anapaa na ungo zaidi ya story za kusimuliana za watu wajinga? Huwa wanashikwa tayari wapo chini na wakibanwa wanaeleza walivyolipwa na manabii feki au waganga ili kupaisha huduma zao.
 
Hicho choo hakina dirisha wala mlango? Kama aliweza kuingia basi hata kutoka inawezekana.

Maishani mwako hutokaa uone mtu akipotea kama hewa hata siku moja. Watu kupaa, kuyeyuka, kutokomea kama hewa ni hearsay stories tu za kusimuliana hazina uhalia na hutokaa uone kitu kama hicho.

Kila siku unasikia mtu kaanguka na ungo, wewe umewahi kuona mtu anapaa na ungo zaidi ya story za kusimuliana za watu wajinga? Huwa wanashikwa tayari wapo chini na wakibanwa wanaeleza walivyolipwa na manabii feki au waganga ili kupaisha huduma zao.
Fatili hiki kipindi tokea mwanzo unaweza kuogopa na mwenye hii kesi DCI godfrey wa kenya.

View: https://www.youtube.com/watch?v=0ItTAZR_MRk
 
huyu tuko naye hapa mbagara tunakula naye mihogo ya 100 ya kukaanga na juice cola
USA itakuwa alikwenda ubalozini pale ostabey na kuwadanganya kuwa yupo USA. libishi unamuewekea link lifatilie yeye lina bisha.
 
USA itakuwa alikwenda ubalozini pale ostabey na kuwadanganya kuwa yupo USA. libishi unamuewekea link lifatilie yeye lina bisha.
Hakuna ukweli wowote hapo zaidi ya abdarakadabra tu.
 
  • Thanks
Reactions: Fbn
Back
Top Bottom