Next level
Hawa wanasiasa wa siku hizi wamekuwa wepesi wa kuja kusema wapendacho kwenye hii mitandao, halafu yale maneno yao yakinukuliwa wamekuwa wepesi vile vile wa kulalama kuwa watu wanawapikia majungu. Wakionyeshwa waliyosema, wanagwaya, wanabaki ile ilikuwa thread nyengine haihusu huku, au ilikuwa hali haijajuulikana.
Hakukuwa na haja ya kuambiwa kila kijihatua cha 'maneno' kilichofikiana na Chama kwenye mkutano wao. Na utoaji huo wa ahadi za kiholela ndio inapelekea wao kushindwa kuzitimiza.
Haya keshasema 'hawatoki mpaka uchaguzi ufanyike', na ndo barua ya Pinda ndo hiyo ishakuja...........ahadi hiyo wataitimiza vipi?
Tunaomba wanasiasa waache kusema ahadi zisizotimizika hata kama ni ndogo kiasi gani.......unless unambie kuwa hizi ahadi nyengine tuzipuuze kwa sababu lengo lake ni kugain cheap popularity na kuamsha hamasa za watu tu.