Uchaguzi wa Meya Manispaa ya Kigoma waahirishwa


Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,299
Likes
2,595
Points
280
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,299 2,595 280
Katika hatua ya kushangaza kabisa, Mkurugenzi wa Manispaa ya Kigoma Ujiji ameahirisha uchaguzi wa Meya. Katika Halmashauri hii CHADEMA ina madiwani wengi zaidi ya CCM na nafasi ya Meya na Naibu Meya ni ya chama chetu.
Mkurugenzi wa Manispaa amesema kapigiwa simu na Waziri wa TAMISEMI na kumwagiza aahirishe. Nimewasiliana na Waziri wa nchi TAMISEMI mhe Mkuchika na amesema yupo Newala na hajatoa agizo hilo na kwamba Serikali inaendeshwa kwa maandishi.
CCM wamegoma kuja kikaoni. Mkurugenzi kakimbia kikao na ofisi. CHADEMA imetimiza quoram lakini kikao hakifanyiki.
This is democracy at its best.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Wabaneni msiwaachie....... Hakuna kulala mpaka kieleweke....
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!mbona tulipata habari kuwa Chadema hawawezi kuongoza halmashauri hiyo mbaka washirikiane na NCCR MAGEUZI!!Mambo yamebadilika tena!tafdhani tunaomaba ufafanunuzi mheshimiwa Zitto!!
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,616
Likes
885
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,616 885 280
Kigoma mjini inanishangaza sana. 2005 CHADEMA ilipata madiwani wengi lakini wakakosa ubunge. Mwaka huu tena hayo yamejirudia, kuna nini huko?
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Mhh kweli Mh.Zitto hii ndiyo demekorasia tunayopigania kuijenga? Tuna safari ndefu katika kuifikia demokrasia ya kweli. Katika hali ya kawaida kama mna madiwani wachache kuliko chama kingine ni obvious matumaini ya ushindi hayapo nafikiri sasa wanataka kutafuta ushindi wa mezani. Sasa hata hilo baraza la madiwani haliwezi kuzinduliwa na hivyo madiwani hawawezi kuanza kutkeleza rasmi majukumu yao kwasababu ya uroho wa madaraka wa watu wachache.

Kweli Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!
 
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,299
Likes
2,595
Points
280
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,299 2,595 280
Tumeamua kuwa hatutatoka katika kikao mpaka uchaguzi ufanyike. CCM wanafanya mchezo wa kijinga sana. Tumewazidi madiwani. Hawataki kutupa Council yetu. Wanakaa kwenye vikao RC, DC na wengine kuhujumu. Wajue tu huu mji ni wa CHADEMA na labda watuue, Umeya ni wetu.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
kuuwana tena?

hamuachi!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,276
Likes
30,646
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,276 30,646 280
Kwanini halmashauri ambazo CCM uwezo wa kupata Meya ni mdogo kuna kuwa na mizengwe mingi? Maana tumeona Mwanza,Arusha nk hali ni tete?
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Katika hatua ya kushangaza kabisa, Mkurugenzi wa Manispaa ya Kigoma Ujiji ameahirisha uchaguzi wa Meya. Katika Halmashauri hii CHADEMA ina madiwani wengi zaidi ya CCM na nafasi ya Meya na Naibu Meya ni ya chama chetu.
Mkurugenzi wa Manispaa amesema kapigiwa simu na Waziri wa TAMISEMI na kumwagiza aahirishe. Nimewasiliana na Waziri wa nchi TAMISEMI mhe Mkuchika na amesema yupo Newala na hajatoa agizo hilo na kwamba Serikali inaendeshwa kwa maandishi.
CCM wamegoma kuja kikaoni. Mkurugenzi kakimbia kikao na ofisi. CHADEMA imetimiza quoram lakini kikao hakifanyiki.
This is democracy at its best.
Nashukuru kusikia haya kutoka kwako Zitto, mengi sana yamesemwa kwenye vyombo vya habari lakini nadhani njia pekee ya kujibu na kuwaziba midomo wote wanaotilia shaka uanachama wako wa Chadema ni kusimamia masilahi ya Chama mpaka kieleweke
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Kigoma mjini inanishangaza sana. 2005 CHADEMA ilipata madiwani wengi lakini wakakosa ubunge. Mwaka huu tena hayo yamejirudia, kuna nini huko?
Hata mimi huwa inanishangaza sana!labda wagombea ubunge mara kwa mara huwa hawakubaliki!!Au Peter Serukamba amejizatiti sana!!
 
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,299
Likes
2,595
Points
280
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,299 2,595 280
Mh!mbona tulipata habari kuwa Chadema hawawezi kuongoza halmashauri hiyo mbaka washirikiane na NCCR MAGEUZI!!Mambo yamebadilika tena!tafdhani tunaomaba ufafanunuzi mheshimiwa Zitto!!
Kigoma kuna Halmashauri 4, halmashauri ya Kibondo pekee ndio CCM wana majority. Halmashauri ya Wilaya Kasulu NCCR wanaongoza kwa msaada wa CHADEMA, Halmashuri ya wilaya Kigoma inaongozwa na CHADEMA kwa msaada wa NCCR na Manispaa ya Kigoma inaongozwa CHADEMA peke yake.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,502
Likes
3,880
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,502 3,880 280
CCM wanaahirisha matatizo tu!!!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Wanasiasa wa siku hizi mnashangaza sana, hamkawii kutumia neno 'kuuliwa' au 'kumwaga damu'

Hivi Zitto wewe uko tayari kufa kwa ajili ya umeya kwa chama au ni maneno tu ya kisiasa?
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Yaleyale ya kutangaza matokeo katika uchaguzi mkuu sehemu ambazo wamebwagwa. Wajue kabisa kuwa kama wanafanya kitu kupunguza idadi ya madiwani wa CDM basi wajue kila mmoja atakayepungua wa CDM wao watatu watapungua. Huu ni upumbavu wa kulewa madaraka. Kweli katiba mpya ni muhimu. Mambo yote haya yanapaswa kuzingatiwa katika katiba mpya
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Nashukuru kusikia haya kutoka kwako Zitto, mengi sana yamesemwa kwenye vyombo vya habari lakini nadhani njia pekee ya kujibu na kuwaziba midomo wote wanaotilia shaka uanachama wako wa Chadema ni kusimamia masilahi ya Chama mpaka kieleweke
Acha kuchemka mkuu!yaani kwa kuandika hii posts basi umeridhika kabisa na uanachama na utiifu kwa Chadema!au ndiyo unafiki kwa kuwa yupo hapa!!kuwa mkweli!MIMI BINAFSI SINA IMANI NA ZITTO KAMA NILIVYOKUWA NINAIMANI NAYE SIKU ZA NYUMA!NILIHISI KWA KUWA HUYU NI KIJANA MWENZETU BASI UKOMBOZI WA KWELI UNAKUJA.lAKINI KWA BAHATI MBAYA MATUMAINI YANGU YAMEYEYUKA KAMA THERUJI.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
ccm wanachotaka watu waingie mtaani wapate sababu ya kumaliza hasira zao...wananchi wamewachoka hamuelewi nini?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Kigoma kuna Halmashauri 4, halmashauri ya Kibondo pekee ndio CCM wana majority. Halmashauri ya Wilaya Kasulu NCCR wanaongoza kwa msaada wa CHADEMA, Halmashuri ya wilaya Kigoma inaongozwa na CHADEMA kwa msaada wa NCCR na Manispaa ya Kigoma inaongozwa CHADEMA peke yake.
Nashukuru sana kwa ufafanuzi mzuri mkuu!!
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Tumeamua kuwa hatutatoka katika kikao mpaka uchaguzi ufanyike. CCM wanafanya mchezo wa kijinga sana. Tumewazidi madiwani. Hawataki kutupa Council yetu. Wanakaa kwenye vikao RC, DC na wengine kuhujumu. Wajue tu huu mji ni wa CHADEMA na labda watuue, Umeya ni wetu.
Kinachotokea kinatukumbusha machungu na maumivu tuliyoyapata kwenye uchaguzi Mkuu pale tulipokuwa tunadai Matokeo ya Wabunge wetu wa Chadema ila ninachoamini nikwamba kwa Matokeo ya Umeya uchakachuaji hauwezekani nyie simameni Kidete kuhakikisha HAKI inachukua mkondo wake.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Katika hatua ya kushangaza kabisa, Mkurugenzi wa Manispaa ya Kigoma Ujiji ameahirisha uchaguzi wa Meya. Katika Halmashauri hii CHADEMA ina madiwani wengi zaidi ya CCM na nafasi ya Meya na Naibu Meya ni ya chama chetu.
Mkurugenzi wa Manispaa amesema kapigiwa simu na Waziri wa TAMISEMI na kumwagiza aahirishe. Nimewasiliana na Waziri wa nchi TAMISEMI mhe Mkuchika na amesema yupo Newala na hajatoa agizo hilo na kwamba Serikali inaendeshwa kwa maandishi.
CCM wamegoma kuja kikaoni. Mkurugenzi kakimbia kikao na ofisi. CHADEMA imetimiza quoram lakini kikao hakifanyiki.
This is democracy at its best.
Limenikuna hilo.....nafurahi bado uko chamani...
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,216
Likes
1,582
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,216 1,582 280
Tumeamua kuwa hatutatoka katika kikao mpaka uchaguzi ufanyike. CCM wanafanya mchezo wa kijinga sana. Tumewazidi madiwani. Hawataki kutupa Council yetu. Wanakaa kwenye vikao RC, DC na wengine kuhujumu. Wajue tu huu mji ni wa CHADEMA na labda watuue, Umeya ni wetu.
Huo ndio uamuzi unaofaa komaeni mpaka kieleweke wanachi wenyewe walishawapa hiyo halmashauri hakuna wakuwapoka
 

Forum statistics

Threads 1,237,565
Members 475,562
Posts 29,293,830