Uchaguzi wa Meya Manispaa ya Kigoma waahirishwa

Uchaguzi wa Meya Manispaa ya Kigoma waahirishwa

You know una point kuhusu hizi ahadi mimi nashauri tuweke forum ya ahadi ya viongozi kwenye some sort of form na mtu akitimiza ahadi hizi tunampa %age na after five years tunaagaliza performance ni vipi...... ila mimi ya hili la hatutoki kwenye mkutano mpaka uchaguzi ufanyike nadhani its just figure of speech.... yaani ni msemo tu kama.... Jamaa ni mkali kama pilipili, au hatulali mpaka kieleweke..... Ahadi za kufatilia ni zile za kuleta meli, kujenga fly overs, umeme kuwa historia, dar kuwa kama dubai etc..., kuleta maji, kujenga hospitali n.k.

Nakubaliana na wewe kuwa kuna ahadi kubwa zaidi ambazo tunapaswa kuzifuatilia zaidi na kuhakikisha tunazipigie kelele mpaka zitimizwe.

Lakini tunapoacha kudeal na ahadi ndogo ndogo ndio tunashindwa kufatilia ahadi kubwa kubwa vile vile. Tunataka viongozi makini, wasiotumia maneno kwa ajili ya kuchochea hisia za watu bila ya msingi. Viongozi watakaojua kuwa kila neno wanalolisema na kila kitendo wanachokifanya kitachambuliwa.

Btw, kisheria kuna kitu 'figure of speech tu' ?
 
Yaani waliosimamisha uchaguzi wako kikaoni? Au hukuelewa swali!? You display your horizon of understanding!

Sasa unanichagulia suala la kujibu pia?

Mimi nilijibu suala hilo la tatu kwenye post iliyowekwa

:focus: kuna mwenye latest news..... Je uchaguzi utafanyika lini?????, na Hao waliosimamisha wana nini la kusema??????, na kama walikosea walichofanya Je kuna mpango wa kuwawajibisha???????😛eace:


​
 
Lakini tunapoacha kudeal na ahadi ndogo ndogo ndio tunashindwa kufatilia ahadi kubwa kubwa vile vile. Tunataka viongozi makini, wasiotumia maneno kwa ajili ya kuchochea hisia za watu bila ya msingi. Viongozi watakaojua kuwa kila neno wanalolisema na kila kitendo wanachokifanya kitachambuliwa.
Ni kweli usemayo lakini Bongo baadhi ya vijana wanaboreka na issue na siasa ili wakusilize inabidi uweke swagger uwe na misemo ya hapa na pale "mwaka huu tuko tayari kufa!!!", "The Change We Need", "Niko Tayari kula mihogo Ikulu"...... kwahiyo kwa delivering yako of speech watu watakusikiliza na katika kukusikiliza ukichanganya points message itakuwa imefika.... lakini ukiwa serious tu na kuongea issue peke yake huenda ukawa point unazo ila watu wakasema you are boring (mfano Gordon Brown) watu wakawa hawakusikilizi.... ( am mean making politics interesting especially kwa vijana)

(By the way I Think I like you......... Any chance of getting together, get to know each other better :embarrassed🙂
 
Ni kweli usemayo lakini Bongo baadhi ya vijana wanaboreka na issue na siasa ili wakusilize inabidi uweke swagger uwe na misemo ya hapa na pale "mwaka huu tuko tayari kufa!!!", "The Change We Need", "Niko Tayari kula mihogo Ikulu"...... kwahiyo kwa delivering yako of speech watu watakusikiliza na katika kukusikiliza ukichanganya points message itakuwa imefika.... lakini ukiwa serious tu na kuongea issue peke yake huenda ukawa point unazo ila watu wakasema you are boring (mfano Gordon Brown) watu wakawa hawakusikilizi.... ( am mean making politics interesting especially kwa vijana)

(By the way I Think I like you......... Any chance of getting together, get to know each other better :embarrassed🙂

Haya bwana, kwa hiyo hizo nyengine ni swagger tu za kisiasa eee! Wajue tu kila kitu kina gharama zake, hizi swagger zikiwagharimu wasije lalama kama ambavyo tayari wameshalalama mara kadhaa.

(Have you ever heard of a ghost knowing a ghost? Thanks though 🙂 )
 
Ni uhalisia wa mazingira ya sasa ya demokrasia Tz na Africa kwa ujumla. Watawala na mfumo wa utawala na vya kutupwa jaani.

Muda ni rasiilimali kubwa na ya muhimu sana, ukiitumia vizuri utaona manufaa yake ....vingenevyo ni majuto. Wanatumia (CCM) kodi za WaTz kwa manufaa yao, sasa muda wote huu walijua kutakuwa na uchaguzi, wakaacha mpaka watu wameketi ndipo watoe tamko la kuahirisha.... hivi Mhe Zitto hiyo barua ya TAMISEMI ni tarehe gani?

Mwisho wa haya sio mbali....
 
Swali kwa Mr. Zitto.........
Haya mambo yanayotokea Mwanza; Arusha; na Kigoma...... Je mmeweka nguvu zenu zote kama Chama.... (Chadema) kuhakikisha Haki inatendeka??

Nawaomba muweke nguvu zenu zote kwa umoja ili msaidie hizi sehemu tatu kuhakikisha zinapatikana, (Hii issue at Hand ni ya maana sana) inabidi macho yenu wote yawe katika hizi sehemu tatu. (Thank God mnao wanasheria ndani ya Chama..... naomba watumike vilivyo).
 
Back
Top Bottom