Cassava
JF-Expert Member
- Oct 11, 2010
- 282
- 36
Kigoma kuna Halmashauri 4, halmashauri ya Kibondo pekee ndio CCM wana majority. Halmashauri ya Wilaya Kasulu NCCR wanaongoza kwa msaada wa CHADEMA, Halmashuri ya wilaya Kigoma inaongozwa na CHADEMA kwa msaada wa NCCR na Manispaa ya Kigoma inaongozwa CHADEMA peke yake.
Pole na kazi, lakini kaka nikuombe saidia balaza la madiwani katika mijadala yenu hapo KG mjini kila mwaka mpange kukarabati barabara za mitaani, kwa kuweka atleast mitaro, mbona mikoa mingine hayo hufanyika kila mwaka kigoma mnashindwa nini? Hakuna kweli bajet ya ujenzi wa barabara za mtaani kila mwaka?