Uchaguzi wa Meya Ilala: CCM wasusa na kutoka nje, wapata kura 0 na UKAWA 31

msem

JF-Expert Member
Nov 7, 2015
1,787
2,000
Hili la kususia vikao CCM leo imekua ni zamu yao ukiwauliza watakuambia ni sehemu ya demokrasia ila UKAWA wakisusia wataambiwa ni utoto.
kwa Umeya Ukawa ni size yao, sio Urais,Urais utawapwelepweta.Mtoto yake Nepi na wala sio Suti.
 

msem

JF-Expert Member
Nov 7, 2015
1,787
2,000
Hili la kususia vikao CCM leo imekua ni zamu yao ukiwauliza watakuambia ni sehemu ya demokrasia ila UKAWA wakisusia wataambiwa ni utoto.
kwa Umeya Ukawa ni size yao, sio Urais,Urais utawapwelepweta.Mtoto yake Nepi na wala sio Suti.
 

msem

JF-Expert Member
Nov 7, 2015
1,787
2,000
Hili la kususia vikao CCM leo imekua ni zamu yao ukiwauliza watakuambia ni sehemu ya demokrasia ila UKAWA wakisusia wataambiwa ni utoto.
kwa Umeya Ukawa ni size yao, sio Urais,Urais utawapwelepweta.Mtoto yake Nepi na wala sio Suti.
 

Ghosryder

JF-Expert Member
Jul 6, 2014
9,878
2,000
Watakimbia sana mwaka huu ukiona Dar imeondoka kwa mkoloni CCM basi ujue nchi karibu itaondoka mikononi mwaka Mkoloni mweupe.Harakati za kudai uhuru ziposhika kasi Dar Mkoloni mweupe alikabidhi nchi bila kupenda.
Eti mkoloni! kwa akili zako hao akina Rostam na Lowasa wake ndio unaona wazalendo?
 

Amalinze

JF-Expert Member
May 6, 2012
6,724
2,000
Sorry wadau sheria inasemaje kama wakitoka updande wa pili,je uchaguzi utaendelea au Jecha wao anaweza akafanya yake?
 

real G

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
5,241
2,000
NYIE SHANGILIENI TU, MMESHASAHAU KILICHOTOKEA ZANZIBAR? KUSHANGILIA LABDA BAADA YA MWEZI HIVI, NDIO KUTAKUA NA UHAKIKA, MATOKEO YANAWEZA KUFUTWA MUDA WOWOTE KUANZIA SASA
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,528
2,000
Zanzibar pia ccm walikua na option hiyo wakaona bora wamshinikize mzee jecha afute uchaguzi
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,785
2,000
Ajabu na kwl CCM wamepata kura 0 uchaguz wa meya na naibu meya Ilala.. hii ni aibu kwa chama kikongwe.kukimbia uchaguzi na kupata sifuri aka yai
Kura 0 za sisiemu, ulitaka ukawa wawapigie kura sisiemu? Hizo ni kura za ukawa. Sasa unaposema ni aibu kupata kura 0 sijui ulitegemea nini!
TUKUTANE 2020, uchaguzi wa rais, au sio?
 

MTK

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
8,276
2,000
PM nae kaanza kuwa hewa huyu!!, kwa nini azuie mikutano ya wapinzani?!
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,360
2,000
Mimi nasema tunamhitaji magufuli na wabunge 60% upinzani, nchi itanyooka
 

Werrason

JF-Expert Member
Nov 5, 2014
12,330
2,000
Hawa jamaa hawawezi fair game!!!.....ndio maana wanatakaga figisufigisu....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom