Ubobezi katika sheria wa Tulia Ackson ni upi?

Ubobezi katika sheria wa Tulia Ackson ni upi?

Nzi umenena vyema wabongo tuna Tania ya kuvishana vilemba vya ukoka
 
Ndiyo hapo sasa. Mbobezi wa taaluma ya sheria, aliyepata shahada yake ya uzamivu mwaka 2007, lakini kwa miaka hii 8, kanukuliwa mara 1 tu, tena na mtanzania.

Kuna msemo kwamba uwongo ukizungumzwa sana bila kupingwa uonekana ukweli. Sasa nimeamua 'kupinga' taswira ya ubobezi wa sheria ambayo Tulia anavikwa na watu wa CCM, katika kumwonyesha ni wa kipekee sana hapa nchini katika fani ya sheria.

Nzi, kilichopo kuhusu huyo dada ni ushobokaji tu.

Binafsi sioni chochote alichonacho ambacho ni 'exceptional'.

Lakini kibongo bongo watu wanavyouhusudu udokta basi naelewa ni kwa nini watu wanashoboka kiasi hicho.

Jana nilivyomsikia akiongea na nikilinganisha na kelele zilizokuwa zinamzunguka, sielewi kabisa.

Communications skills zake bure kabisa. The girl can't talk.

Hiyo nafasi ya unaibu hajaipata kwa merit.

Kabebwa tu na siasa na wanasiasa.
 
Mtu mwenye PhD sio mbobevu ila ameonesha nia ya kuja kubobea. Wabobevu ni mafull professor waliotoa inaugural lecture. Kama akina Shivji kwenye Sheria, akina Mbwette kwenye Maji, akina Mwandosya kwenye electoniki n.k.
 
mipasho.
Sidhani kama nzi anataka kumdiss mtu, ametoa uchambuzi wake mzuri juu ya "ubobezi" wa bi.tulia.
Yeye hapo ndipo alipojikita. Mkuu kwa namna ulivyojibu na kama unafundisha ud basi tuna msiba mkubwa.

MIPASHO amekurupuka mkuu, akili naona ameiacha kidogo na hapa amekuja na hisia kwanza!!!!!!!!!!!!!
 
Kitu muhimu kuliko vyote ni kwamba ni mtaalamu wa sheria ya madini , hapo ndio penyewe hasa !
 
Nzi

unapoteza muda wako

article ndeefu kisa unataka kum dis mtu?

unafahamu journals ngapi dunia hii?

unafikiri waalimu wa UDSM ni vilaza? ulizia mkuu

suppose sio au hana elimu au hana ubobezi, unachotaka kusema nini hasa

Ni naibu spika, wewe haujawa, ni PhD holder wewe hauna,ni notable figure wewe ni NZI TU

Chief Usihangaike sana na INZI....leo huyu Mdudu alikuwa pamoja katika lile GENGE lililokuwa DODOMA ambalo lilitumia MAJANI yasiyokaushwa vizuri MATOKEO YAKE WALIKUWA WANAONA NYOTA NYOTA....INZI HALALI YAKE NI CHOONI.....
 
Nzi, kilichopo kuhusu huyo dada ni ushobokaji tu.

Binafsi sioni chochote alichonacho ambacho ni 'exceptional'.

Lakini kibongo bongo watu wanavyouhusudu udokta basi naelewa ni kwa nini watu wanashoboka kiasi hicho.

Jana nilivyomsikia akiongea na nikilinganisha na kelele zilizokuwa zinamzunguka, sielewi kabisa.

Communications skills zake bure kabisa. The girl can't talk.

Hiyo nafasi ya unaibu hajaipata kwa merit.

Kabebwa tu na siasa na wanasiasa.
Mkuu tumbiri Mungu akulinde sana .
 
Nzi hongera kwa mada nzuri. Umesema vyema. Hapo bungeni wapo waliobobea katika sheria mara mia zaidi ya Tulia. Tatizo la baadhi ya watu ni kufanya ushabiki wa kichama na kudhani kila kitu ni mashindano. Ukishakuwa na akili kama hizo maishanyako yatakuwa ni ya kuamuliwa na kutegemea fadhila kila siku.<br>katika maslahi mapana ya mama Tanzania hakukuwa na haja ya kumchagua tulia awe naibu spika. Kwa kuwa ccm ni kufuata mkumbo tu kila jambo na kudhani bunge ni chumba cha chama wakampitisha.&nbsp;<br>Haikushangaza maana ni mazoea kila anayeletwa na chama wanapitisha. Hawana utashi wa kuhoji huyu amepatikanaje, alikuwa wapi, uzoefu wake katika bunge sio uzoefu wa sheria maana angeenda mahakamani, wao wanapitisha tu. Mimi naamini hata kama ccm wangeteua jiwe au paka lazima angepitishwa na kuchaguliwa. Zungu alikuwa mzoefu sana katika shughuli za bunge mnashindwa kuwa na msimamo.<br>mimi naamini nafasi za uteuzi zikifutwa serikalini na bungeni zikawa za ushindani wa sifa na elimu huo mkumbo wanaofuata utakoma mara moja. Hisani itakuwa imefika mwisho.<br>bunge sio sehemu ya cha wala serikali, ni mhimili kamili ambao unatakiwa uwe na umoja, una mahaba na chama utawezaje kuisimamia serikali. Tuangalie maslahi ya mama tanzania. Uchama uwekwe pembeni. Ipo siku Rais atawaumbua hadharani. Leo mmeona, mlidhani ni sifa kumwambia wahisani wamechanga milioni mia mbili ili awape sifa matokeo yake ziemde muhimbili kununua vitanda.&nbsp;<br>Hapa salamu zimfikie mheshimiwa daktari hamis kigwangala aliyesema katika maisha yake yote hajawahi kuona wagonjwa wamelala chini kwa kukosa vitanda. Ile kauli ilikuwa mbaya na chafu sana. Ipo siku maombi ya waliosikia kauli yako yatapokelewa na Mungu.<br>Tanzania kwanza chama baadaye
 
Nzi

unapoteza muda wako

article ndeefu kisa unataka kum dis mtu?

unafahamu journals ngapi dunia hii?

unafikiri waalimu wa UDSM ni vilaza? ulizia mkuu

suppose sio au hana elimu au hana ubobezi, unachotaka kusema nini hasa

Ni naibu spika, wewe haujawa, ni PhD holder wewe hauna,ni notable figure wewe ni NZI TU

chief, jibu hoja za Nzi. taarab hii uliyoandika hapa si mahala pale, labda kule fb...
 
Nzi, kilichopo kuhusu huyo dada ni ushobokaji tu.

Binafsi sioni chochote alichonacho ambacho ni 'exceptional'.

Lakini kibongo bongo watu wanavyouhusudu udokta basi naelewa ni kwa nini watu wanashoboka kiasi hicho.

Jana nilivyomsikia akiongea na nikilinganisha na kelele zilizokuwa zinamzunguka, sielewi kabisa.

Communications skills zake bure kabisa. The girl can't talk.

Hiyo nafasi ya unaibu hajaipata kwa merit.

Kabebwa tu na siasa na wanasiasa.

Hizi sifa tunazopapatikia na kupenda au kuhendekeza kujikweza, ndio Giza la umaskini wetu. Leo hii Obama ana PhD yake ya sheria hapo katulia tu, lakini huwezi sikia akileweshwa sifa za namana hiyo au kuhimiza aitwe Dr. Barack Obama. Leo hii huku tunahimizwa kusema Dr. Kiwete, mara Dr. ....fulani. Ni kwanini tu watumwa wa fikra kiasi hiki?
 
Nzi, kilichopo kuhusu huyo dada ni ushobokaji tu.

Binafsi sioni chochote alichonacho ambacho ni 'exceptional'.

Lakini kibongo bongo watu wanavyouhusudu udokta basi naelewa ni kwa nini watu wanashoboka kiasi hicho.

Jana nilivyomsikia akiongea na nikilinganisha na kelele zilizokuwa zinamzunguka, sielewi kabisa.

Communications skills zake bure kabisa. The girl can't talk.

Hiyo nafasi ya unaibu hajaipata kwa merit.

Kabebwa tu na siasa na wanasiasa.

Kweli ni shobo tu...nimemsikia akiongea, anajishebedua balaa...naona atapata shida sana kuliongoza bunge
 
Kuna Dada, moja yupo Kenya anaitwa Kethi Diana Kilonzo, tukisema ni ubobezi sasa tukamlinganisha na huyu ndugu yetu mnahisi kuna nini hapo tutaambulia? Sikatai yakua yatupasa kutoa sifa panapostahili, ila kwa hili la kumlewesha huyu Dada sifa kiasi cha kupitiliza ni kujishushia hadhi ya uwelewa wetu sisi kama Raia wa kitanzania.
 
Hakuna kesi aliyowahi kushindwa sio Kushinda. Kesi ya Mita mia mbili muulize hukumu kibatala. Leo Tundu lissu alipapatika kuhusu ujio wa Dr.Shein kapigwa vifungu akaamua kukusanya Mifugo ya Fisadi akaitoa nje ya Bunge

Haaaa..... kwani ile mifugo aliyosema atafuga ndo ile? Uwiiii
 
Mtu mwenye PhD sio mbobevu ila ameonesha nia ya kuja kubobea. Wabobevu ni mafull professor waliotoa inaugural lecture. Kama akina Shivji kwenye Sheria, akina Mbwette kwenye Maji, akina Mwandosya kwenye electoniki n.k.

Asante chifu kwa ufafanuzi wako na kuongeza kigezo kingine cha kuwa mbobezi kwenye fani...
 
Nzi

unapoteza muda wako

article ndeefu kisa unataka kum dis mtu?

unafahamu journals ngapi dunia hii?

unafikiri waalimu wa UDSM ni vilaza? ulizia mkuu

suppose sio au hana elimu au hana ubobezi, unachotaka kusema nini hasa

Ni naibu spika, wewe haujawa, ni PhD holder wewe hauna,ni notable figure wewe ni NZI TU

Acha watu wajiridhishe na kinchosemwa, magumashi hatutaki.
 
Back
Top Bottom