Uber has officially launched in Dar es Salaam, Tanzania!

Uber has officially launched in Dar es Salaam, Tanzania!

Hapo kwa credit card kutawakwaza wana Mzizima wengi.

NN, hivi kwa Dar isiyo na st. or road names or postal code/Zip Code hapo hatutaishia machakani kweli! Just curious

Mkuu kwa tanzania watafanya kama kenya...watapokea hizo credit/debit card..watapokea pia na cash...hata mpesa nadhani itakuja kuingizwa. Na street code sio shida...si mnaelekezana
 
It's cheap, convenient and fast, no need kukimbizana sijui ATM machine for cash au kupiga simu kuita cab. Pia kwa wenye magari, unajisikia vizuri kama kwenye gari yako.
(if you don't feel like driving)
 
Labda nisaidie baadhi ya mambo

Uber Tanzania inaruhusu malipo ya Cash, account ni muhimu kuwa nayo ila malipo kwa usafiri yanafanyika kwa cash

Madreva wote wanaojisajili, lazima wawe na reseni valid na zinachukuliwa copy ikiwemo reseni ya gari, usalama barabarani, insurance, picha zao, kadi ya gari etc na tarehe za ku expire pia so suala la usalama ndo linavyothaminiwa, plus kila order ya cab utakayofanya system inarecord kwahyo lolote litakalompata mteja, dreva anapatikana kwa ajili ya sheria kufata mkondo wake


Weekend hii rides ni bure kwasabab wanalauch kesho Alhamisi sa 6 mchana
 
70d311875af86a4dafe1972af8e3d866.jpg
 
Nimejaribu maranyingi kutumia inagoma. SIjajua kama iko accurate kwa Dar.

Si mbaya watashawishi Google kuingiza Tanzania kwenye system.

Inaonyesha A. Kusini ndo nchi pekee kwa Afrika yenye application kwenye GPS.

Umejaribu kuitumia wapi?

Hebu jaribu kuitumia kutoka mjini kwenda Mlimani city, kwa mfano.

Au jaribu kutoka Mbezi Beach kwenda Ubungo....najua inafanya kazi kwa sababu nimeshaitumia.
 
Hapo kwa credit card kutawakwaza wana Mzizima wengi.

NN, hivi kwa Dar isiyo na st. or road names or postal code/Zip Code hapo hatutaishia machakani kweli! Just curious

Ndo hapo sasa!

Mtu unaweza ukajikuta unaishia Mabwepande bure.

Yaani sijui hata wamejiandaa vipi na changamoto zilizopo maana ni nyingi mno.
 
Umejaribu kuitumia wapi?

Hebu jaribu kuitumia kutoka mjini kwenda Mlimani city, kwa mfano.

Au jaribu kutoka Mbezi Beach kwenda Ubungo....najua inafanya kazi kwa sababu nimeshaitumia.
Binafsi nimejaribu kusachi kama inaona. Inaonyasha points tu. Ila GPS haionyeshi.
 
Ndo hapo sasa!

Mtu unaweza ukajikuta unaishia Mabwepande bure.

Yaani sijui hata wamejiandaa vipi na changamoto zilizopo maana ni nyingi mno.
Ndo maana CRDB wamekuja na kadi mpya za online payment. Hizi zitaokoa sana. Hata vibaka watapotea wa mifukoni.
 
si vibaya iwapo Uber watatoa ufafanuzi wa huduma hiyo kwani matatizo yanajitokeza hata nchi zilizoendelea kwa mfano unaweza kulipishwa fedha zaidi ya kiwango halali cha mkataba wao. Ukiwauliza watakutolea utaratibu mwingine ambao bado utawakingia kifua. Aidha watoe ufafanuzi wa bei zao kulingana na wakati nikimaanisha muda wa kuita hiyo Taxi. Kwa kifupi wakuu wengine wa majimbo wanaukataa utaratibu huu wa TAXI bubu. Iwapo tunataka kufikia maendeleo haya kwa haraka hii basi tuweke miundo mbinu ya kukabiliana na adha yake. Madereva wa TAXI wanahaki ya kuhoji uhalali wa usafiri huu mpya. Matatizo ya TAXI zetu kama walivyochangia wengine hasa ya uporaji yanaweza kumalizwa kwa kuwa na kampuni za TAXI zilizosajiliwa ambazo pia zitatoa ajira kwa madereva hao. Maendeleo ni muhimu lakini hayawezi kuja maramoja, maandalizi na mikakati madhubuti ndivyo vitakavyowezesha usimamizi wa shughuli za maendeleo na hasa zinazowagusa walala hoi.
Asanteni
 
Hii ni habari mbaya kwetu sisi madereva tusiojua kusoma na kuandika tuolijua jiji na uzoefu wa kuendesha magari


Jamani tupeleke watoto shule mambo yana badilika
 
Kwa Tanzania inaanza rasmi leo mchana kwahyo kama ulijaribu kusearch au siku za nyuma jua mfumo ulikuwa haujaruhusiwa rasmi, suala la GPS sio tatizo inafanya kazi vizuri na kutambua maeneo yote, sema baadhi ya simu zina restrictions kuhusu kushare location kwa apps za simu ambapo zipo modes kwny settings zinazozuia, kwahyo hilo ni suala la kuweka simu sawa, ukifika ofisini kwao watakurekebishia
 
Hata UDART tulidhani ingeleta tija kubwa Kwa watumiaji ila hadi Sasa nadhani tumeona tathimini yake Kwa hii miezi miwili, hata hao UBER waje tu, muda ndo utatupa majibu.
 
Hii mbona ipo siku nyingi...UBER ni mbwembwe tu
Wenye NOAH na magari binafsi wshaanza kitambo mambo haya
 
Back
Top Bottom