Uber has officially launched in Dar es Salaam, Tanzania!

Uber has officially launched in Dar es Salaam, Tanzania!

nimeitumia leo,
its very affordable aloo,
from posta to Survey nimelipa 10,000 tuu, huduma zao kwa kweli ni nzuri, ila naona iwe rai kwa madereva Tax wajiunge kwenye hii kitu kwan in the future naona watu wengi sana watahamia kwenye hii huduma.
affordable, secure an huduma ni nzuri sanaa.
 
nimeitumia leo,
its very affordable aloo,
from posta to Survey nimelipa 10,000 tuu, huduma zao kwa kweli ni nzuri, ila naona iwe rai kwa madereva Tax wajiunge kwenye hii kitu kwan in the future naona watu wengi sana watahamia kwenye hii huduma.
affordable, secure an huduma ni nzuri sanaa.

Mkuu mie nimetumia leo...full AC..dereva kavalia suit ya ukweli...na maji ya kunywa nimepewa. Mbezi beach-knyama buku5. Kwa mwendo huu naona gari yangu nikiitoa labda weekend tu. Halafu inaonekana hujaweka promocode ya move tanzania...unaenda safari 6 bure..mradi bill isizidi 12,000. Inamaana hata hiyo elfu 10 usingelipa
 
Itabidi waanzishe uber za helicopter labda, maana miundo mbinu yetu bado ni shughuli.
 
Hii kitu walijaribu kufanya ujerumani wakagonga mwamba bado wanapigania kupata kibali.
 
Kuna biashara moja muhimu sana ONLINE na kongwe sana.. naomba ije bongo...!! Madad.a poa waanze kujiweka online, mbona nchi nyingi sana wanajiweka online wadada wazuri na ni biashara halali na serikali inapata kipato kikubwa sana..!! Sijui lini wataanza..!! Napenda sana hii ianze, itasadia sana ajira na huduma itakuwa nzuri sana..!! Wateja tuko wengi sana...!!
 
Kuna biashara moja muhimu sana ONLINE na kongwe sana.. naomba ije bongo...!! Madad.a poa waanze kujiweka online, mbona nchi nyingi sana wanajiweka online wadada wazuri na ni biashara halali na serikali inapata kipato kikubwa sana..!! Sijui lini wataanza..!! Napenda sana hii ianze, itasadia sana ajira na huduma itakuwa nzuri sana..!! Wateja tuko wengi sana...!!

Mkuu hili bandiko lako si ingefaa ulipeleke huko kwenye jukwaa la mahusiano na mapenzi?
 
Mkuu hili bandiko lako si ingefaa ulipeleke huko kwenye jukwaa la mahusiano na mapenzi?

Hapa hapa, sbb hii biashara inahitaji utashi wa kisiasa ili iwe RASMI... sbb sasa hv iko locally tu... na inafanywa sana.. kheri kuhalalisha Serikali ipate kodi na wateja wapate huduma legally..!!

Ww umejua haya ni mapenzi tu wakati ni siasa na biashara ndani yake... hujui hilo..? Hii ni biashara muhimu sana..
 
Hapa hapa, sbb hii biashara inahitaji utashi wa kisiasa ili iwe RASMI... sbb sasa hv iko locally tu... na inafanywa sana.. kheri kuhalalisha Serikali ipate kodi na wateja wapate huduma legally..!!

Ww umejua haya ni mapenzi tu wakati ni siasa na biashara ndani yake... hujui hilo..? Hii ni biashara muhimu sana..

Hapo sasa kuna mawili..kuna kuihalalisha biashara hiyo halafu kuna kuiweka online. Inabidi kwanza serikali ihalalishe (kitu ambacho simuoni JPM akifanya)...baada ya hapo ndio inaweza ikatengenezewa online platform.
 
nimeitumia leo,
its very affordable aloo,
from posta to Survey nimelipa 10,000 tuu, huduma zao kwa kweli ni nzuri, ila naona iwe rai kwa madereva Tax wajiunge kwenye hii kitu kwan in the future naona watu wengi sana watahamia kwenye hii huduma.
affordable, secure an huduma ni nzuri sanaa.

Mkuu mie nimetumia leo...full AC..dereva kavalia suit ya ukweli...na maji ya kunywa nimepewa. Mbezi beach-knyama buku5. Kwa mwendo huu naona gari yangu nikiitoa labda weekend tu. Halafu inaonekana hujaweka promocode ya move tanzania...unaenda safari 6 bure..mradi bill isizidi 12,000. Inamaana hata hiyo elfu 10 usingelipa


Cc Zungu Pule
Hii nilimaanisha.
 
Kama mteja halipi cash au MPESA police atawahonga nn dreva ? Na taili likichomoka anafanyaje dreva na huku hana cash, tumezoe kabla ya trip dreva anasema nipe hela niweke mafta sasa hapo itAkuwaje
 
  • Thanks
Reactions: kui
Kama mteja halipi cash au MPESA police atawahonga nn dreva ? Na taili likichomoka anafanyaje dreva na huku hana cash, tumezoe kabla ya trip dreva anasema nipe hela niweke mafta sasa hapo itAkuwaje


Eti hela ya mafuta na ya police kwanza...lol!

Yaani mfumo ni shiider!, polepole, tutafika lakini.
 
Hapa sheria za TAXI imekuaje?
Maana UBER inamruhusu mtu yoyote mwenye gari kufanya biashara ya TAXI bila kibali chochote zaidi ya driving license yake, kwa Tanzania tunajua kuwa TAXI bubu haziruhusiwi so UBER wamelizunguka vipi hilo?
Pengine teksi bubu haziruhusiwi kwa mazingira ya ukwepaji kodi na uhalifu. Uber kodi itaweza kutozwa na kwa hizo app zao, abiria na safari yake vyote vinawe kufuatiliwa.
 
Huu mradi utafanikiwa kwa barabara mahsusi. Lakini hizi zilizopo na figisu zake, sioni kama kuna biashara hapo.
 
Mwisho wa siku mpango mzima ni boda-boda tu. Its cheap, fast and no traffic wiggly piggly.
 
Itapendeza waki widen there services kama OLA india waki include bajaj pia hata boda boda if possible
 
Cc Zungu Pule
Hii nilimaanisha.

Lakini si tuliambiwa "As usual, users in Dar es Salaam will enjoy six free rides for three days. The code is “MoveTanzania”." My question is not whether Uber is cheaper or not. But rather what makes Uber cheaper? Is the question clear or you want me to rephrase it?
 
Lakini si tuliambiwa "As usual, users in Dar es Salaam will enjoy six free rides for three days. The code is “MoveTanzania”." My question is not whether Uber is cheaper or not. But rather what makes Uber cheaper? Is the question clear or you want me to rephrase it?
Ni kweli, ni muhimu tukajua ni kipi kinaifanya UBER iwe bei nafuu
 
Back
Top Bottom