Uamuzi tuliochagua ni hatari sana

Uamuzi tuliochagua ni hatari sana

Kwa nini umesema kuwa mwezi May Tanzania tutakuwa kwenye peak ya mashambulizi na vifo?? Wewe ni nani hata useme hivyo?? Wewe ni Mungu uliyeumba mbingu na nchi?

Lock down ni nzuri lakini kama wewe umesema kuwa Tz tunaenda kufa kwa sababu tu hatujafunga majumba yetu na kujifungia ndani basi nimekuchukia kabisaaa. Huna hata huruma kabisa weye. Ni heri nini kwetu?

Tulivyopigika kwa sasa unataka tujifungie ndani ya majumba yetu wakati huu sisi wakulima ndio tunajitahidi kuwahi mvua za masika?? Hivi, ni mtanzania anayejielewa anayasema haya au?

Nadhani mnahitaji kwenda kupimwa akili zenyu. Chuki zenu kwa JPM zisitufanye hata sisi tusiojua siasa kuumizwa na uchokozi wenyu.

Tiyari tushachelewa kujifungia ndani. Acha tuu tungojee vifo vyako ulivyoviona lakini, nadhani huo mwezi May, tutakuwa tunakufa lakini sisi wakulima tutakufa tukichoma mahindi mabichi. Upo hapo?

Ngojea hao unaosema walifanya vyema kujifungia waanze kutoka humo ndani kwa sababu ya njaa uone vita yao. Ndipo na sisi tutaifunga mipaka tuone watakula nini kama sio vumbi la corona.

Tumuombe Mungu kwa bidii na kuziacha njia zetu mbaya. Alisema JPM. Hebu tumuunge mkono

Usiongee kwa mihemko, tumia akili hata kidogo. Unadhani hiyo aliyokuambia JPM uombe kwa bidii ndiyo dawa ya covid-19. Wewe unadhani ni Tanzania pekee ndiyo kwenye dini? Unafikiri nchi nyingine zilizo katika maambukizi ya juu hawakuwa na dini na huwa hawaingii katika nyumba za ibada!! Msiwe vibaraka wa dini hadi mkasahau kuwa ninyi ni binadamu, si wanyama. Mungu huyohuyo alikuwa na nia njema nasi (hata akatuumba kuwa viumbe wenye uelewa, uwezo wa kufikiri na kutafuta suluhu ya matatizo yanayotuzunguka). Ametupa uwezo wa kuwa na madaktari, wahandisi na kadhalika. Au huwa mnahisi hivyo vyote vimeletwa na shetani!!? Akili yako iliyoshikiliwa na dini imekufanya kumuona mtoa mada kama ameiombea "Tanzania kuwa kwenye peak mwezi May", wakati sehemu yeyote yenye maambukizi ni lazima ifike kwenye peak, na Tanzania lazima tufike huko (hata ukitoa povu).
 
Sins uhakika na la data kama anaficha au hapana
Mkuu wagonjwa wameshafika mia kasoro na vifo 4,hizo ni data ambazo serikali hii magumashi imeamua kutupa,je bado unaamini kwenye strategies za Magufuli wako?Kama zipo lakini
 
Are yu a Christian realy?? Huenda ni mkristo wa jina. Hivi kuna kitu cha kumshinda Mungu wetu?? Do yu believe in the word of God? Naomba usijiite mkristo huku neno la Mungu likikupita kushoto.
Muamini Mungu. Aweza kulipitisha mbali hili janga na lisitufikie Tz.
Ngoja nikuulize swali dogo labda litakufikirisha.
Kwanini baada ya Yesu kupaa. Mitume walijifungia ndan kwa kuhofia wayahud.
 
Ngoja nikuulize swali dogo labda litakufikirisha.
Kwanini baada ya Yesu kupaa. Mitume walijifungia ndan kwa kuhofia wayahud.
Mbona jibu la mtoto tu hilo? Walijifungia ndani kwa hofu ya wayahudi kwa sababu walikuwa hawana nguvu kutoka juu yaani Roho Mtakatifu. Kivipi? Kwa sababu mitume hao hao walikuwepo kina Petro. Lakini mara baada ya Pentecoste, Petro akasimama mbele za umati mkuu na kuwahubiria watu wote waliokuwepo. Watu 3000 wakaokoka siku hiyo. Je, huo ni woga??
 
Usiongee kwa mihemko, tumia akili hata kidogo. Unadhani hiyo aliyokuambia JPM uombe kwa bidii ndiyo dawa ya covid-19. Wewe unadhani ni Tanzania pekee ndiyo kwenye dini? Unafikiri nchi nyingine zilizo katika maambukizi ya juu hawakuwa na dini na huwa hawaingii katika nyumba za ibada!! Msiwe vibaraka wa dini hadi mkasahau kuwa ninyi ni binadamu, si wanyama. Mungu huyohuyo alikuwa na nia njema nasi (hata akatuumba kuwa viumbe wenye uelewa, uwezo wa kufikiri na kutafuta suluhu ya matatizo yanayotuzunguka). Ametupa uwezo wa kuwa na madaktari, wahandisi na kadhalika. Au huwa mnahisi hivyo vyote vimeletwa na shetani!!? Akili yako iliyoshikiliwa na dini imekufanya kumuona mtoa mada kama ameiombea "Tanzania kuwa kwenye peak mwezi May", wakati sehemu yeyote yenye maambukizi ni lazima ifike kwenye peak, na Tanzania lazima tufike huko (hata ukitoa povu).
Umemaliza?? Je, Yeye ni nabii au mganga wa kienyeji?? Hawezi kututabiria huyooooo. Mbona hao waliofunga majumba yao bado wanakufa na kuambukizana?? Pia akili tuliyoipewa ni kuamini kuwa tuepuke kuambukizwa sio tuepuke kwenda kuswali. Kumbuka, hata ukifa unaenda kwa Mola huyo huyo unayekataa kwenda kumwomba
 
Mbona jibu la mtoto tu hilo? Walijifungia ndani kwa hofu ya wayahudi kwa sababu walikuwa hawana nguvu kutoka juu yaani Roho Mtakatifu. Kivipi? Kwa sababu mitume hao hao walikuwepo kina Petro. Lakini mara baada ya Pentecoste, Petro akasimama mbele za umati mkuu na kuwahubiria watu wote waliokuwepo. Watu 3000 wakaokoka siku hiyo. Je, huo ni woga??
Kwanini Mungu alimkimbizia mtoto Yesu misri alipotaka kuuwawa na Herode
 
Kwa nini umesema kuwa mwezi May Tanzania tutakuwa kwenye peak ya mashambulizi na vifo?? Wewe ni nani hata useme hivyo?? Wewe ni Mungu uliyeumba mbingu na nchi?

Lock down ni nzuri lakini kama wewe umesema kuwa Tz tunaenda kufa kwa sababu tu hatujafunga majumba yetu na kujifungia ndani basi nimekuchukia kabisaaa. Huna hata huruma kabisa weye. Ni heri nini kwetu?

Tulivyopigika kwa sasa unataka tujifungie ndani ya majumba yetu wakati huu sisi wakulima ndio tunajitahidi kuwahi mvua za masika?? Hivi, ni mtanzania anayejielewa anayasema haya au?

Nadhani mnahitaji kwenda kupimwa akili zenyu. Chuki zenu kwa JPM zisitufanye hata sisi tusiojua siasa kuumizwa na uchokozi wenyu.

Tiyari tushachelewa kujifungia ndani. Acha tuu tungojee vifo vyako ulivyoviona lakini, nadhani huo mwezi May, tutakuwa tunakufa lakini sisi wakulima tutakufa tukichoma mahindi mabichi. Upo hapo?

Ngojea hao unaosema walifanya vyema kujifungia waanze kutoka humo ndani kwa sababu ya njaa uone vita yao. Ndipo na sisi tutaifunga mipaka tuone watakula nini kama sio vumbi la corona.

Tumuombe Mungu kwa bidii na kuziacha njia zetu mbaya. Alisema JPM. Hebu tumuunge mkono
tatizo hata huduma za afya tupo chini hospitali gani itaweza kuhold wagonjwa 3000 wa Corona? Fikiri kabla ya kuongea
 
Umemaliza?? Je, Yeye ni nabii au mganga wa kienyeji?? Hawezi kututabiria huyooooo. Mbona hao waliofunga majumba yao bado wanakufa na kuambukizana?? Pia akili tuliyoipewa ni kuamini kuwa tuepuke kuambukizwa sio tuepuke kwenda kuswali. Kumbuka, hata ukifa unaenda kwa Mola huyo huyo unayekataa kwenda kumwomba

Unaona sasa unachowaza wewe! Kuwa katika "lockdown" sio kuzuia watu wasife. Watu lazima watakufa maana maambukizi tayari yapo. Kumbuka hata sisi tukiwa katika "lockdown" haimaanishi watu hawatoendelea kuambukizana na hata kufa, lakini maambukiza yanakuwa ndani ya watu wanaoishi pamoja. Jambo ambalo linafanya ufuatiliaji kuwa rahisi. Na kwa vile tuyari kuna maambukizi, nchi inapoingia katika "lockdown", chati ya kupanda maambukizi mapya lazima itokee (kama nilivyosema awali, kwa watu walioambukizwa kabla kuwaambukiza wale wanaoishi nao). Lakini baada ya hapo chati itashuka. Pasipo "lockdown" huwezi kujua wapi mtu ameambukizwa na ameambukiza. Hiyo chati huwa inapanda, na huwezi kuwa na uthubutu wa kusema itashuka. Na ninyi (mnaotazama matumbo yenu bila haya na punje ya huruma kwa Watanzania) naoshikilia maombi, ili muendelee kukusanya sadaka. Kama maombi yenu yanafanya kazi, siku zote mko wapi kuombea Watanzania wenzenu watoke katika lindi la umasikini!!
 
To take tusitake lockdown tunaenda wenyewe,akina kasuku acha waongee
 
Ugonjwa utakoma mwezi wa 6, hata hivyo hatufi kama mabeberu kwa ugonjwa huu, walioambukizwa 94, walio kufa 4.
Lockdown ni hatari kuliko Corona yenyewe,

Mheshimiwa John pombe Joseph MAGUFULI, nakuomba uendelee kuwa jiwe kwa wanaokushaur kuwa nchi iingie katika total lockdown, usiwasikilize mzee maana tutakufa NJAA, ila nakuomba angalia upya mikusanyiko ya kanisani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naam! Wanajamvi bila shaka wote mmejaliwa Afya njema licha ya kwamba tunatishiwa na virusi vya Corona.

Niende kwenye mada moja kwa moja. Katika janga hili kuna jambo moja ambalo wote tunakubaliana, nalo ni kwamba Covid-19 ni habari na ni adui yetu anayestahili kupigwa. Hilo halina mjadala.

Lakini tupambane vipi ndio shida inapoanzia na kutugawa. Kwanini tumegawika? Tatizo ni umasikini. Umasikini wa kipato unatufanya unatufanya tufikiri kimasikini na wakati mwingine tunawaza kijinga.

Kenya, Uganda, Rwanda na Burundi Nchi hizi zote zipo kwenye complete lockdown ili kupambana na Covid-19! Hii ni njia aghali sana lakini yenye uhakika wa kumshinda adui.Hakuna njia ya mkato. Wakifika May nchi zao zitakuwa Corona virus free.

Wakati huo Tanzania tutakuwa kwenye peak ya maambukizi na vifo vinavyo ababishwa na Covid-19. Nchi hizi zote zitatutenga! Amini usiamini. Tukifika hapo tutaanza kulaumiana mwenyewe kwa mwenyewe. Hatutakuwa salama.

Nini kifanyike? Hatuja chelewa bado.Complete lockdown haikwepeki. Mbinu za kisayansi lazima tuzifuate. Uchumi utayumba kidogo ,sawa lakini maisha ya watu ni bora zaidi. Tukiwasikiliza watu maslahi tutajuta.

Jana tarehe 13.04.2020 Mwanajamvi mmoja anaitwa TumainiEl alitoa ufafanuzi mjarabu. Tuufuate tu.
We mleta mada hiiacha kubwabwaja hapa tafuta report ya world bank ya leo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe kama useme utakua na pick ya vifo mkuu.
 
Back
Top Bottom