Uagadou: Chuo kikuu pekee cha ushirikina Africa

Uagadou: Chuo kikuu pekee cha ushirikina Africa

Mtoa wachawi maarufu wa miaka ya 80-90 hakuwa nyanda za juu tu bali mpaka maeneo ya mwambao wa pwani mpaka milimani
alipata sifa nyingi sana na alikuwa maarufu sana.
Alikuwa akifika kijijini kwetu nyimbo zinaimbwa sana kumsifia hapo wachawi ni kukimbilia mlimani tu kuficha uchawi. nimeshuhudia anavyotoa uchawi na ndio ilikuwa mara ya kwanza kuona vipembe.nlikuwa mdgo kama darasa la tatu hivi lakini hadi leo nakumbuka
 
alipata sifa nyingi sana na alikuwa maarufu sana.
Alikuwa akifika kijijini kwetu nyimbo zinaimbwa sana kumsifia hapo wachawi ni kukimbilia mlimani tu kuficha uchawi. nimeshuhudia anavyotoa uchawi na ndio ilikuwa mara ya kwanza kuona vipembe.nlikuwa mdgo kama darasa la tatu hivi lakini hadi leo nakumbuka
Ila nasikia alikuja kukwaa kisiki alikutana na kiboko yake...bado nakumbuka alipokuja kijijini kwetu mimi ndio nikawa mbeba mkoba wake nilizunguka naye vijiji kibao na nikajifunza mengi sana
 
moja ya wahitimu wa chuo

funny driving.png
 
Mwanzoni nilipata shida kuitwa mchawi, kwasababu mimi sio mchawi sio mganga na wala sirogi, niliobahatika kukutana nao wananifahamu vema
Mkuu mada zako zilikuwa zina nivutia sana
Mpaka nikaamua kujiunga Jf nimejifunza
Mengi sana. Hongera sana [emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
mawazo yangu,tungekuwa wawazi s tungekuwa mbali sana?i mean tungeweza kusafiri haraka,kutengeneza miripuko na kuwa na jeshi bila ya kuonekana
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Aiseeee, hicho chuo hawafundishi kozi za kuwadaka watoto wazuri wazuri kama wale wanaofanyaga kazi mitaa ya Posta pale.

Ninahisi nina kagundu ka kudaka totoz nzuri nzuri, totoz zangu zote ninazoambuliaga ni zile wafyatua matofali ya kuchoma wanaita "reject".

Hiki chuo kitanifaa sana aisee.
Mkuu ukiwa na hela unabeba mtoto yoyote tu huna haja ya kusomea ulozi
 
Mtoa wachawi maarufu wa miaka ya 80-90 hakuwa nyanda za juu tu bali mpaka maeneo ya mwambao wa pwani mpaka milimani
Nini kilimpata,maana maeneo ya Morogoro ndio niliitana na hilo jina la TEKELO alafu aliepewa jina alikuja kufa kifo cha ajabu sana
 
Ila nasikia alikuja kukwaa kisiki alikutana na kiboko yake...bado nakumbuka alipokuja kijijini kwetu mimi ndio nikawa mbeba mkoba wake nilizunguka naye vijiji kibao na nikajifunza mengi sana
Mshana we balaa ulibeba mikoba ya TEKELO[emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Ila nasikia alikuja kukwaa kisiki alikutana na kiboko yake...bado nakumbuka alipokuja kijijini kwetu mimi ndio nikawa mbeba mkoba wake nilizunguka naye vijiji kibao na nikajifunza mengi sana
Kama ni kweli basi naanza kuamini una element za uchawi kama yeye.... we hatari aisee. Yani mimi ile taswila ya kipembe (pembe la ngombe lilikuwa linafoka damu huku lina shanga na vitambaa vyeusi na nyekundu) inanisumbua.yani kila mchawi huwa nahisi anacho
 
KUNA SEASON INAITWA HARRY PORTER MULE KUNA CHUO KINACHOFUNDISHA UCHAWI NASIKIA KILE CHUO KIPO KWELI UINGEREZA
 
Back
Top Bottom