Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Tuwasamehe wanaume wanaochukia wanawake humu

Status
Not open for further replies.
Happy new year my manengelo! Ninatoa posa this January tumalizane, hili toto la kisukuma siwezi kuliacha [emoji8]

😂😂😂😂jaman mashoga zangu wote wa jf nataman wahudhurie...heheheheh..happy new yr mzee baba...Mungu akutngulie usitende dhambi kubwa kubwa...ukanipende had mwisho wa dahari...tupendne tu tupeane maraha kama yote...uendako nitaandamana nawe ..nakiri kbs mie natoka usukumani naolewa na wapare😍😍😍🔥🔥🔥🔥
 
Sasa si umwambie tu kuliko kuzunguka...

Shit....just spit it out and get it done and over with.

Are you afraid or something?
Hana hata cha kuniambia yeye mnafiki kama Mimi

Wewe mbona umekuja na I'd yako hyo hyo

Yeye ana more than one I'd ana namba yangu ya simu angetuma msg

Nilikua namheshimu kumbe mswazi tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom