Tutamuelewa Tundu Lissu muda mchache ujao

Tutamuelewa Tundu Lissu muda mchache ujao

kwako wewe unaona ni furaha sana eti?

Sent using Jamii Forums mobile app

Hapa siyo swala la furaha kijana....!!

Watz wanataka kujua kama hizi kamati za kina Ossoro na Mruma ambazo TAL aliziita ni Professional rubbish zimeleta tija gani kwa Taifa..! Kamati zilivunja kwa kukiuka Mikataba ya Kibiashara tena ya Kimataifa, ambayo Serikali ya Tanzania yenyewe ilitengeneza hiyo Mikataba ya kiuwendawazimu na ikasaini kukubaliana na Wawekezaji kwa hiari leo unakataaje?

Hii kesi imekaa vibaya sana kwa Tanzania na hakuna namna Serikali ya Magufuli itakwepa...Surely they must pay. Ni maneno machungu lakini ukweli lazima usemwe kama JPM anavyoimba kila siku kwamba MSEMA KWELI NI MPENZI WA MUNGU..!!
Kama ni swala la kupigwa risasi mchana kweupe kwa wanaoitwa WASALITI WA MADINI NA RASLIMALI ZA TAIFA kwa kuliingiza Taifa kwenye gharama za kukurupuka na kutaka sifa basi Firing Squad ianzie kwa Prof. Kabudi, Prof. Ossoro, Prof.Mruma na wajumbe wote wa KAMATI ZOTE ZA MAKINIKIA bila kuwasahau Marais, Mawaziri wote waliohusika na kubariki mikataba hiyo..!!

1.jpg
 
Sasa kama walijua watashtaki kwanini waliacha rais wetu akajichoresha mbele ya vyombo vya habari wamekubali kulipa?

Sent using Jamii Forums mobile app

Ni katika kutaka sifa za kipambaf....!!
Je,unamkumbuka aliyekuwa Waziri wa Saadam Hussein wa Iraki aliyekuwa anamdanganya Saadam kuwa majeshi ya Mmarekani yalikuwa yakipondwa pondwa na kusambaratishwa mpaka Ikulu ilipotekwa...... Saadam akabakia mdomo wazi...!!Ogopa sana kuzungukwa na Wanasiasa wanafiki na waongo...!!
 
Hizo taarifa ukiulizwa u prove umeziona wapi unaweza?, au kwasababu Zitto katweet basi ndo imeshakuwa taarifa?, mara ngapi Zitto anatweet uongo?, watanzania tunapenda sana kudakia story za kusikia ndo maana wengine tunaona ni bora hata wapotoshaji wakipigwa risasi tu.Hawana maana kwenye jamii.
Tusaidie basi kuprove uongo wa Zito, mana nawe bila kuprove na kuendelea kuleta siasa tutakuona kichaa ka kiongozi wako.
Na hicho ndo ambao si wajinga hatutaki kwamba mnasema tu liko hivi kuwapa matumaini watu mwisho wa siku hakuna wanachopata, ka unasema muongo ziko wapi hela mlizowatangazia wananchi kua mtalipwa na Barick?.
Afu bhana mlivyokutana na Viongozi wa Barick mkaja kusema wamekubali kulipa deni, kiongozi wa Acacia alikataa kua hakuna makubaliano ya kulipa wa hakuna hela ya kuilipa serikali. Mkaja na ngojera nyie wapambe kua hao Acacia ni akina nani wakati Barick wamekubali.
Haya sasa tuonesheni hizo hela mlizolipwa
 
Ni katika kutaka sifa za kipambaf....!!
Je,unamkumbuka aliyekuwa Waziri wa Saadam Hussein wa Iraki aliyekuwa anamdanganya Saadam kuwa majeshi ya Mmarekani yalikuwa yakipondwa pondwa na kusambaratishwa mpaka Ikulu ilipotekwa...... Saadam akabakia mdomo wazi...!!Ogopa sana kuzungukwa na Wanasiasa wanafiki na waongo...!!
Duh...hatari sana hii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo taarifa ukiulizwa u prove umeziona wapi unaweza?, au kwasababu Zitto katweet basi ndo imeshakuwa taarifa?, mara ngapi Zitto anatweet uongo?, watanzania tunapenda sana kudakia story za kusikia ndo maana wengine tunaona ni bora hata wapotoshaji wakipigwa risasi tu.Hawana maana kwenye jamii.
Nawe fuatilia huko huko upate uhakika. Wahenga walisema: "..usibishe kwa vile hujui.....yafaa ubishe kwa sababu UNAJUA..."

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapa siyo swala la furaha kijana....!!

Watz wanataka kujua kama hizi kamati za kina Ossoro na Mruma ambazo TAL aliziita ni Professional rubbish zimeleta tija gani kwa Taifa..! Kamati zilivunja kwa kukiuka Mikataba ya Kibiashara tena ya Kimataifa, ambayo Serikali ya Tanzania yenyewe ilitengeneza hiyo Mikataba ya kiuwendawazimu na ikasaini kukubaliana na Wawekezaji kwa hiari leo unakataaje?

Hii kesi imekaa vibaya sana kwa Tanzania na hakuna namna Serikali ya Magufuli itakwepa...Surely they must pay. Ni maneno machungu lakini ukweli lazima usemwe kama JPM anavyoimba kila siku kwamba MSEMA KWELI NI MPENZI WA MUNGU..!!
Kama ni swala la kupigwa risasi mchana kweupe kwa wanaoitwa WASALITI WA MADINI NA RASLIMALI ZA TAIFA kwa kuliingiza Taifa kwenye gharama za kukurupuka na kutaka sifa basi Firing Squad ianzie kwa Prof. Kabudi, Prof. Ossoro, Prof.Mruma na wajumbe wote wa KAMATI ZOTE ZA MAKINIKIA bila kuwasahau Marais, Mawaziri wote waliohusika na kubariki mikataba hiyo..!!

1.jpg
hpo sawa mkuu inauma sana make hili ni janga la tatz wte, effect yyte ile lazma imuathiri mwananchi wa kawaida ndo maana nikaulza kma yana furaha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizo taarifa ukiulizwa u prove umeziona wapi unaweza?, au kwasababu Zitto katweet basi ndo imeshakuwa taarifa?, mara ngapi Zitto anatweet uongo?, watanzania tunapenda sana kudakia story za kusikia ndo maana wengine tunaona ni bora hata wapotoshaji wakipigwa risasi tu.Hawana maana kwenye jamii.
Kwani taarifa za kukamatwa kwa Bombadier kwanza ulizisikia kutoka Serikalini ? Taarifa kwamba tulikubali kulipa madeni ili ndege iachiwe ulizisikia Serikalini ? Taarifa kwamba Serikali imeshindwa kesi na Standard Chartered umeisikia Serikalini au Lumumba? Je taarifa kwamba Symbion Power imetushitaki umeisikia kwa Polepole ?
 
Tulia, CCM tunawajua huwa wazito sana kuelewa lkn utaelewa tu, ya Escrow tuliwaambia mkabisha leo tunadaiwa zaidi ya b1, ya bombadia tuliwaambia imekamatwa mkabisha ilibidi tulipe ikaachiwa, ya Acacia tunawaambia mnadai tumetoa wapi.

Nyie endeleeni kujifanya mnamsaidia na kumtetea rais kumbe mnampotosha.
Kuna ya Richmond pia mliwaambiaga hawakuelewa....Leo hii umeme ni tatizo kumbuka escrow ni matunda ya Richmond
 
kwako wewe unaona ni furaha sana eti?

Sent using Jamii Forums mobile app
Watu waliosimama kusema taratibu za mikataba ya kimataifa zimekiukwa mliwaita wasaliti na kwamba sio wazalendo kwa taifa. Wote tulikubali kuwa mikataba mingi ya Marais wa awamu ya 2,3 na ya 4 haikuwa rafiki kwa taifa hili lakini lugha zilizokuwa zinatumika hazikuwa za kistaarabu. Taratibu hazikuwa sahihi!! Wawekezaji wakaitwa majina ya majambazi, wakosoaji wa serikali wakaitwa wasaliti! Nyinyi mkajivisha koti la "uzalendo" Hili likitokea kwa nini angalau watu tusichekee chooni? Kuna msemo wa kiingerza unasema " he laughs better who laughs last"
 
Na
Baada ya propaganda zilizoendeshwa na Serikali ya JPM kupitia Waziri wa Katiba na Sheria Prof. Kabudi juu ya hatma ya majadiliano na Barrick, kumeibuka taarifa kwamba Acacia wamesajili rasmi kesi yao ya madai katika Mahakama ya Usuluhishi jijini London ikitaka fidia ya zaidi ya trilioni moja. Hili linatokana na Serikali ya Magufuli kuweka katazo la kusafirisha makinikia kinyume na makubaliano ya kimkataba.

Kutokana na majadiliano hayo, ambao Waziri alilieleza Bunge kwamba mambo hayo ni siri japo baadhi walifahamu kuwa hakuna makubaliano yeyote yaliyofikiwa na Barrick zaidi ya pande hizo zinazokinzana kutafuta usuluhishi katika Mahakama Huru kwa mujibu wa sheria za kimataifa za uwekezaji.

Waziri huyu Prof Kabudi aliuhadaa umma wa Watanzania kwamba hakuna atakayeshitakiwa na wengi wao wakabaki kumpigia makofi.

Sasa muda wa kufikirishwa umefika, ni wakati muafaka sasa kuwahoji voingozi wetu juu ya hatma ya majadiliano ya kamati, na kwa nini Acacia wametushitaki wakati sisi ndio tulikuwa tunawadai trilioni 400 ?
Nahata kile kishika uchumba hawakuleta ndo kusema harusi wameahirisha wameshatunanihiiii bure alotuletea hawa wanaume hakujua kama mabasha sijui
 
Mbona tulishamwelewa kitambo yeye ni nani,anataka nini na anafanya nini, tulichogundua yeye anaakili Kama zetu amesoma Kama sisi hivyo hana tofauti na sisi zaidi saana ni ameathirika kifikra na kuutukuza utumwa wa kimawazo tu
 
Haya madini bado ni mali ya wazungu ili tuyamiliki ni lazima tufumuane kwanza ili kuondoa mfumo unaowawezesha wezi kuchukua mali zetu na huku wakilindwa na askari wanaolipwa kwa kodi za waibiwa.
 
hivi kweli waziri na prof mzoefu wa sheria lakini anakuwa mbumbumbu wa mikataba ya madini anampa rais taarifa za uongo matokeo yake rais anafikia maamuzi ya kuligharimu taifa unafikiri hawajui walitendalo hawa.
 
Hii nchi inachosha hata kuiombea , ngoja Mungu aamue apendavyo tu .

Liwalo na liwe .
Kweli mkuu!
Unajichosha kuwaombea watu ambao wanafanya vitu kwa makusudi kabisa wakijua kua hakuna siku yatamhusu kama yeye binafsi!
Inachosha na kuumiza akili,nafsi,roho,moyo na kila kitu!
 
Back
Top Bottom