Tutaendelea KUOA vituko kwa sababu vinaakili

Tutaendelea KUOA vituko kwa sababu vinaakili

kuna tofauti kubwa sana katika uhitaji....

mkuu wanawake wako sokoni, wananunuaji ni sisi wanaume...
 
Si kweli...hakuna mwanaume anayetaka kuoa kituko afu ndo aanze kuhangaika kutafuta wasichana wazuri...au we mkewako ni kituko? Nakuonea huruma sana..

Mi mwenyewe nimepigwa na butwaa... huyu ndugu Riwa nadhani anastahili kupata ushauri nasaha.

Sidhani kama ni Riwa ndiye aliyeita mkewe kituko!
DuppyConqueror...usiwe unadandia treni kwa mbele, fuatilia kwanza thread ndio u'comment. Nadhani wewe ndio unahitaji ushauri nasaha katika hili...I will give you a free counseling session if you want one!
 
Last edited by a moderator:
DuppyConqueror...usiwe unadandia treni kwa mbele, fuatilia kwanza thread ndio u'comment. Nadhani wewe ndio unahitaji ushauri nasaha katika hili...I will give you a free counseling session if you want one!

Sawa sista nimekuelewa....tunaanza lini hiyo session?
 
Last edited by a moderator:
Truuu! Nimecheka sana! lol wanaume mna mambo! Chungu lakini Dawa!
Kumbe ndiyo sababu michepuko haiishi! Aisee!
Kwahiyo wale wanaonichumbia kumbe wananiona mie kituko???? lol lol lol
 
Ni ukweli kaka zangu ambao ndio kwanza mnatafuta kuwen makin "look for future not for nature"
 
natafuta mke.. uwe na tak.o kubwa.. shepu umbo namba nane.. mke mwenye midomo mipana atapewa kipaumbele
 
Naona umechomekwa bisu la moto mgongoni afu likawa twisted....i know its painful

hahahahhaha kavae miwani nahisi umeona kitu kingine wala si bisu la moto,mi sijaona kipya hapo kwenye hiyo mada
 
We sema unakimbia majukumu. Ila kama huwawezi wenye shepu tafuta wa levo yako hao muundo wa kabati.
 
daamn mtu anakuoa kwasababu ameona kituko wewe unaweza a,b,c,d its simply annoying

Sana aisee....anakuoa ili akufanye kitega uchumi.. Mimi kuna mtu aliwahi kuniambia yan na kuoa wewe wa kabila x lazima nijenge ghorofa....tulikuwa ndo tunaanza mahusiano nilikimbia sikugeuka nyuma..... Mtu akikuoa ili anufaike kiuchumi ikatokea asipate mafanikio aliyotarajia utajuta na hiyo ndoa...
 
hivi unaoaje mtu unayemuona ni kituko?

kila mtu hutaka kuishi na kilicho bora kwake
 
Hivi inakuaje unaoa kituko, ur wifu shud min everything to u, poor u coz hukua na power ya competition ukaishia oa kituko sa kujifariji unakuja na mada za vituko vina akili, ungetaka wa kukutunzia nyumba ukae na hausgel na hausboy , wapo pia wenye mawazo endelevu
 
Back
Top Bottom