Tutaendelea KUOA vituko kwa sababu vinaakili

Tutaendelea KUOA vituko kwa sababu vinaakili

Mkuu ukiona umeoa kiumbe unachokiona kituko ujue tu huo ndio urefu wa kamba yako

Kimsingi sio kila mwanaume ameoa/ataoa kituko kama wewe

Na ndio maana vipo vidume mjini hapa wanamiliki kina cleopatra wa bongo kama haitoshi wanakula tu maisha ya ndoani kiulaiiiiiini

Kweli...af napata shida kusikia mtu unamuoa mwenzio huku unamuita kituko
 
Hamna ukweli wowote...hawa ndio wanaoa hivyo 'vituko' wanaviacha nyumbani vifanye hizo kazi alizotaja hapo vitafanya...halafu anachepuka na hao wenye sura nzuri na makalio mwa mwa mwaa kama mshumaa! Uongo mtupu!

Haswaaa....maana umeshamuona kituko....feelings haziwezi kuwepo
 
Aliyekushikia panga uchangie hapa nani?
Kama uliiona fb then ulifanya nini?
Huo ni ushamba unakusumbua ndio maana umeandika upuuzi
Closed!
bora mie mshamba nitaenda kuanzisha shamba ila wewe ni zaidi ya mburula kabisaaaa sura ka bamia
 
Maisha ya mapenzi bana hujui wapi utaangukia
 
Hamna ukweli wowote...hawa ndio wanaoa hivyo 'vituko' wanaviacha nyumbani vifanye hizo kazi alizotaja hapo vitafanya...halafu anachepuka na hao wenye sura nzuri na makalio mwa mwa mwaa kama mshumaa! Uongo mtupu!

kumbe mchepuko nlidhani ataach na kuoa tena... mi najua hao wa disco ni for show.... thus hakuna mwanaume anayeruhusu kimada avunje ndoa yake kirahisirahisi
 
Hamna ukweli wowote...hawa ndio wanaoa hivyo 'vituko' wanaviacha nyumbani vifanye hizo kazi alizotaja hapo vitafanya...halafu anachepuka na hao wenye sura nzuri na makalio mwa mwa mwaa kama mshumaa! Uongo mtupu!

Si kweli...hakuna mwanaume anayetaka kuoa kituko afu ndo aanze kuhangaika kutafuta wasichana wazuri...au we mkewako ni kituko? Nakuonea huruma sana..
 
Yani busyy kutoa kasoro as if wanaume mko perfect..not fair
 
Mtaje tumjue
Mwaka gani huo mlikuwa gizani?
Mbona tumekula ubwabwa mwingine mwezi uliopita tu. We kama huwapendi ni juu yako. Yupo mwingine hapa hajui hata kutandika kitanda ila klabu anajua na anakaribia kuolewa.
 
Wengine bado wanajipodoa muda huu...ngoja waje....jiandae kukwepa mawe watakayokurushia...!

HaHaaa Duh.
Leo nimecheka sana manake Kuna watu wameguswa ile mbaya na wameshindwa kuimezea, bado mawe yanakuja.
mleta mada jiandae kukwepa.
 
Hilo nalo neno cz naamin hata c boyz hatupo perfect
 
Back
Top Bottom