Tutaendelea KUOA vituko kwa sababu vinaakili

Tutaendelea KUOA vituko kwa sababu vinaakili

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
ImageUploadedByJamiiForums1402399485.065482.jpgAngalizo mnaohusika msipaniki.
attachment.php
 
Hivi mbona ukiacha mama kibaki wake wa marais wengi ni wazuri. Mwanamke ni pambo la nyumba na ndoa sio business partnership bali social partnership. Mwanaume wa sasa ni waoga wa majukumu hakuna jingine.
 
Tangu nianze kujijua kuwa mi ni mwanamke nimeona wameolewa wa kila aina, wazuri, wabaya, malaya, washika dini, washamba, watoto wa mjini wanaojua club, wasomi, wasiosoma, wenye akili, wajinga, wachafu, wasafi na kila aina za wanawake unaowajua.
We chagua wako, wengine watachagua wengine. Kuolewa ni bahati, wasemavyo watu.
Nina rafiki zangu wawili, kama wangekua wanaoa kutokana na hayo mnayoyasema pengine ningeolewa kabla au mwingine asingeolewa kabisa, Ila mashost wako wanalea kwenye miji yao.
Kwa hiyo, msitutishe sababu mnayosema si kweli mnafanya hivyo.
 
It's true you are right aysee. Na ndo mana michepuko haiishi, coz ushauri nyumba kuu na ngono utaipata kwa michepuko.
 
Tangu nianze kujijua kuwa mi ni mwanamke nimeona wameolewa wa kila aina, wazuri, wabaya, malaya, washika dini, washamba, watoto wa mjini wanaojua club, wasomi, wasiosoma, wenye akili, wajinga, wachafu, wasafi na kila aina za wanawake unaowajua.
We chagua wako, wengine watachagua wengine. Kuolewa ni bahati, wasemavyo watu.
Nina rafiki zangu wawili, kama wangekua wanaoa kutokana na hayo mnayoyasema pengine ningeolewa kabla au mwingine asingeolewa kabisa, Ila mashost wako wanalea kwenye miji yao.
Kwa hiyo, msitutishe sababu mnayosema si kweli mnafanya hivyo.

Acha kuumwa roho, ndo maana mtoa uzi kasema hayo yalitokea kwa sababu wanaume walikuwa bado gizani ila baada ya kuzinduka wamegundua siri ya urembo si Makalio, weupe, unene, wala nini bali mwanamke mwenye maono na si maono ya kujua vilabu na majina ya mitaana, saloon na boutiques zote. Bali yule anyejua kesho ipo na hivyo kuna haja ya kujipanga kwa kesho kwa ajili ya kesho. Walioolewa ni bahati tu.
 
Ukikosea kujenga nyumba tutakushauri lakinu ukikosea kuoa utajibeba sasa naona mkuu umeshajivuruga uko mwishowe unaleta mada za kujifariji
 
Ukikosea kujenga nyumba tutakushauri lakinu ukikosea kuoa utajibeba sasa naona mkuu umeshajivuruga uko mwishowe unaleta mada za kujifariji
Leomimi pole...
 
Last edited by a moderator:
Acha kuumwa roho, ndo maana mtoa uzi kasema hayo yalitokea kwa sababu wanaume walikuwa bado gizani ila baada ya kuzinduka wamegundua siri ya urembo si Makalio, weupe, unene, wala nini bali mwanamke mwenye maono na si maono ya kujua vilabu na majina ya mitaana, saloon na boutiques zote. Bali yule anyejua kesho ipo na hivyo kuna haja ya kujipanga kwa kesho kwa ajili ya kesho. Walioolewa ni bahati tu.

Mwaka gani huo mlikuwa gizani?
Mbona tumekula ubwabwa mwingine mwezi uliopita tu. We kama huwapendi ni juu yako. Yupo mwingine hapa hajui hata kutandika kitanda ila klabu anajua na anakaribia kuolewa.
 
Back
Top Bottom