Tutaajiri Makatibu CHADEMA nchi nzima-Dr Slaa

Tutaajiri Makatibu CHADEMA nchi nzima-Dr Slaa

Stop exposing your ignorance

Mchange soma shule acha ujuha unaoendekeza.Tatizo ni kwamba mnamuogopa sana Dr.Slaa kwa kuwa mnajua ni mwiba kwenu .a wana-CCM wanaowatumia wewe na...........Unajua namaanisha nini.

You should grow up.

Tatizo ni kwamba hutambui kuna issue ya priorities katika planning.Najua akili yako fupi haikuruhusu kifikiria hilo.You need to be schooled.Usiwe unakubali kutumika blindly kuwa mjanja

Hizi comments za udaku kwa lengo la kumchafua Dr.Slaa na viongozi wa chama ni upuuzi na kama mna uwezo si mjibizane nae kwa hoja ndani ya vikao?

Fedha mnazopewa na akina Mwigulu Nchemba kupitia kwa akina James Mwakibingi hazikusaidii sana

Unapiga kampeni ya udini na kujifanya muumini wa Dini fulani huku tukiongozana kula kitimoto.Acha kuingiza watu mkenge mkuu.Unafiki wako umefikia hadi hatua ya ku-compromise imani yako kwa sababu ya njaa tu.

-WanaJF,Huyu jamaa hana access ya info za CHADEMA zaidi ya kutunga tu ili kujifanya anaijua CHADEMA.Amelipwa na akina Mwigulu na baadhi ya wanasiasa wasioitakia mema CHADEMA ili kudhoofisha uongozi wa chama huku wakiwa waumini wa vyama vingine.Embarrassement!

hapo kwenye red unamzungumzia jamaa anayepost pumba kila kukicha FB
 
Wasije wakawa kama hawa Viongozi wa chadema wa matawi maalum ya vyuo vikuu mbalimbali vya tanzania

(i) University of Dodoma maarufu kama UDOM ni ELISANTE MUSHI.

(ii) Chuo Kishiriki cha MWENGE ni JAMES KIMARO.

(iii) Sokoine University of Agriculture (SUA) ni JOHN KIMARIO.

(iv) Chuo Kishiriki cha DUCE ni ELIBARIKI MUSHI.

(v) Chuo Kikuu cha MZUMBE ni FRANCIS TAIRO.

(vi) Chuo cha Teknolojia Dar es salaam (DIT) ni ABSOLOM TEMBA.

(vii) Chuo kikuu Cha Mtakatifu Joseph (ST JOSEPH) ni JAMES URIO.

(viii) Chuo Kikuu kishiriki cha JURDAN UNIVERSITY ni ESTER MASAWE.

(ix) Chuo kikuu Cha Mtakatifu John (ST JOHN) ni GEORGE KIMAMBO.


Tafadhali katibu fanya chama kionekane cha watanzania wote na epukeni u-majimbo mtaua chama.
 
- ha! ha! ha! ha! ha! ha! unasema kuiba mke wa mwananchi ndio sifa ya kuwa Rais, haya bana! ha! ha! ha

Le Mutuz!!
Muulize Mzee wako hiyo habari anaijua zaidi. By the way nasikia Mama mdogo aliwahi kufanywa vibaya maeneo ya Chalinze alipokuwa anaelekea Dodoma na yale mabilioni ya kutoka Uarabuni..Unaanzisha ligi na wahuni usije ukakimbia baadae
 
Stop exposing your ignorance

Mchange soma shule acha ujuha unaoendekeza.Tatizo ni kwamba mnamuogopa sana Dr.Slaa kwa kuwa mnajua ni mwiba kwenu .a wana-CCM wanaowatumia wewe na...........Unajua namaanisha nini.

You should grow up.

Tatizo ni kwamba hutambui kuna issue ya priorities katika planning.Najua akili yako fupi haikuruhusu kifikiria hilo.You need to be schooled.Usiwe unakubali kutumika blindly kuwa mjanja

Hizi comments za udaku kwa lengo la kumchafua Dr.Slaa na viongozi wa chama ni upuuzi na kama mna uwezo si mjibizane nae kwa hoja ndani ya vikao?

Fedha mnazopewa na akina Mwigulu Nchemba kupitia kwa akina James Mwakibingi hazikusaidii sana

Unapiga kampeni ya udini na kujifanya muumini wa Dini fulani huku tukiongozana kula kitimoto.Acha kuingiza watu mkenge mkuu.Unafiki wako umefikia hadi hatua ya ku-compromise imani yako kwa sababu ya njaa tu.

-WanaJF,Huyu jamaa hana access ya info za CHADEMA zaidi ya kutunga tu ili kujifanya anaijua CHADEMA.Amelipwa na akina Mwigulu na baadhi ya wanasiasa wasioitakia mema CHADEMA ili kudhoofisha uongozi wa chama huku wakiwa waumini wa vyama vingine.Embarrassement!
Watu wa aina hii ya TUNTE wanaoishi kwa kuwekwa mjini ni matatizo kwa taifa
 
Stop exposing your ignorance

Mchange soma shule acha ujuha unaoendekeza.Tatizo ni kwamba mnamuogopa sana Dr.Slaa kwa kuwa mnajua ni mwiba kwenu .a wana-CCM wanaowatumia wewe na...........Unajua namaanisha nini.

You should grow up.

Tatizo ni kwamba hutambui kuna issue ya priorities katika planning.Najua akili yako fupi haikuruhusu kifikiria hilo.You need to be schooled.Usiwe unakubali kutumika blindly kuwa mjanja

Hizi comments za udaku kwa lengo la kumchafua Dr.Slaa na viongozi wa chama ni upuuzi na kama mna uwezo si mjibizane nae kwa hoja ndani ya vikao?

Fedha mnazopewa na akina Mwigulu Nchemba kupitia kwa akina James Mwakibingi hazikusaidii sana

Unapiga kampeni ya udini na kujifanya muumini wa Dini fulani huku tukiongozana kula kitimoto.Acha kuingiza watu mkenge mkuu.Unafiki wako umefikia hadi hatua ya ku-compromise imani yako kwa sababu ya njaa tu.

-WanaJF,Huyu jamaa hana access ya info za CHADEMA zaidi ya kutunga tu ili kujifanya anaijua CHADEMA.Amelipwa na akina Mwigulu na baadhi ya wanasiasa wasioitakia mema CHADEMA ili kudhoofisha uongozi wa chama huku wakiwa waumini wa vyama ingine.Embarrassement!
SAATISA SIUNGETUMIA hiyo verified mbona unakimbilia KUJIFICHA?
Tunte na Mchange wapi na wapi...Ila ninachokijua kuanzia mke wa Dr.slaa na Slaa mwenyewe hawanauthubutu hata wa kuinua simu yao na dial namba ya mchange.Wanamuogopa,nadhani wewe shahidi SAANANE dr.alivyopewa makavu uso kwa uso na huyo unayemtaja.walusizuge hapa.
KAZI NI kwako,Dr.slaa yupo kwenye KOMA kisiasa nachokifanya ni Uzee na akili za kitoto
 
Big up CDM, ongezeni mikakati ya ushindi. Tuko pamoja
 
"revolution is not a dinner party"...Dr. slaa anajua ni nini alifanyiwa 2010.kwa kuajiri makatibu itaweza kumaliza wizi wa kura kwani wataweza kupanga na kuratibu kwa uhakika mambo ya kampeni na uchaguzi.
 
You sound like you have a personal beef with top Chadema leadership. Postings zako zote ni kuwaponda tu viongozi wa juu wa Chadema. Kama wasemavyo Wamarekani: "get a life."

UKITUMIA NENO KUPONDA UTAKUWA HUNITENDEI HAKI,sema ninawapa makavu mno kiasi ambacho hawapenzi kusikia ukweli huu.
HIVI wewe kwa akili zako CHADEMA chini ya utendaji kazi wa Dr.slaa kunakuajili makatibu wa kuuu wa mikoa?
Dr.slaa anachokifanya sasa ndani ya chama ni kufitinisha viongozi wenzake,kutengeneza mitandao ya kimajungu mikoani.
LAKINI THANX GOD KANDA YA ZIWA DR.SLAA AMESHIKA ADABU YAKE,AMEWATEMA MADIWANI WALE WAWILI HIVI SASA MMOJA NI MWENYEKITI WA MIPANGO YA JIJI LA MWANZA,MWINGINE MEYA WA ILEMELA.
MUNGU AMEMUUMBUA HUYU MZEE....
DR.SLAA ACHA KUDANGANYA UMMA.
YAWEZEKANA HATA MBOWE ANASHANGAA HII KAULI YA BABU

​
 
Wasije wakawa kama hawa Viongozi wa chadema wa matawi maalum ya vyuo vikuu mbalimbali vya tanzania

(i) University of Dodoma maarufu kama UDOM ni ELISANTE MUSHI.

(ii) Chuo Kishiriki cha MWENGE ni JAMES KIMARO.

(iii) Sokoine University of Agriculture (SUA) ni JOHN KIMARIO.

(iv) Chuo Kishiriki cha DUCE ni ELIBARIKI MUSHI.

(v) Chuo Kikuu cha MZUMBE ni FRANCIS TAIRO.

(vi) Chuo cha Teknolojia Dar es salaam (DIT) ni ABSOLOM TEMBA.

(vii) Chuo kikuu Cha Mtakatifu Joseph (ST JOSEPH) ni JAMES URIO.

(viii) Chuo Kikuu kishiriki cha JURDAN UNIVERSITY ni ESTER MASAWE.

(ix) Chuo kikuu Cha Mtakatifu John (ST JOHN) ni GEORGE KIMAMBO.


Tafadhali katibu fanya chama kionekane cha watanzania wote na epukeni u-majimbo mtaua chama.

Duh, hilo nalo neno!. Linahitaji kufanyiwa kazi, haileti maana nzuri kujaa majina ya eneo flani tu.
 
Toka mwaka 1992 Chadema kumbe hawana Makatibu, halafu ndio useme mtashinda uchaguzi..Dr Slaa kachanganyikiwa na umri unaenda kwa kasi mambo yanakuwa mengi mpaka anawafukuza madiwani ovyo. Leo tena kawaambia madiwani wa Arusha wajieleze kwa nini walichukuwa posho wakati wa uzinduzi wa Jiji la Arusha, wakati yeye kwa mwezi anajilipa milioni 12. Siasa bana.
RITZ inatosha mkuu,Dr.slaa ameshafikishiwa ujumbe na SAATISA kijana wake wa kazi,malipo analipwa na CHADEMA namungu akijali Mtunza hazina wa CHADEMA (HAWA MWAIFUNGA) akikamilisha data na kiwango chake cha malipo tutakibainisha hapa japo hata CCM humtumia kwenye vikao vyake kurekodi umbea na majungu na kuwapeleka wale mafisadi.
 
Stop exposing your ignorance

Mchange soma shule acha ujuha unaoendekeza.Tatizo ni kwamba mnamuogopa sana Dr.Slaa kwa kuwa mnajua ni mwiba kwenu .a wana-CCM wanaowatumia wewe na...........Unajua namaanisha nini.

You should grow up.

Tatizo ni kwamba hutambui kuna issue ya priorities katika planning.Najua akili yako fupi haikuruhusu kifikiria hilo.You need to be schooled.Usiwe unakubali kutumika blindly kuwa mjanja

Hizi comments za udaku kwa lengo la kumchafua Dr.Slaa na viongozi wa chama ni upuuzi na kama mna uwezo si mjibizane nae kwa hoja ndani ya vikao?

Fedha mnazopewa na akina Mwigulu Nchemba kupitia kwa akina James Mwakibingi hazikusaidii sana

Unapiga kampeni ya udini na kujifanya muumini wa Dini fulani huku tukiongozana kula kitimoto.Acha kuingiza watu mkenge mkuu.Unafiki wako umefikia hadi hatua ya ku-compromise imani yako kwa sababu ya njaa tu.

-WanaJF,Huyu jamaa hana access ya info za CHADEMA zaidi ya kutunga tu ili kujifanya anaijua CHADEMA.Amelipwa na akina Mwigulu na baadhi ya wanasiasa wasioitakia mema CHADEMA ili kudhoofisha uongozi wa chama huku wakiwa waumini wa vyama vingine.Embarrassement!

Mkuu kumbe!
 
RITZ inatosha mkuu,Dr.slaa ameshafikishiwa ujumbe na SAATISA kijana wake wa kazi,malipo analipwa na CHADEMA namungu akijali Mtunza hazina wa CHADEMA (HAWA MWAIFUNGA) akikamilisha data na kiwango chake cha malipo tutakibainisha hapa japo hata CCM humtumia kwenye vikao vyake kurekodi umbea na majungu na kuwapeleka wale mafisadi.

Mtela + Mchange+ Shonza ect= Mtajibeba tu mwaka huu.
 
SAATISA SIUNGETUMIA hiyo verified mbona unakimbilia KUJIFICHA?
Tunte na Mchange wapi na wapi...Ila ninachokijua kuanzia mke wa Dr.slaa na Slaa mwenyewe hawanauthubutu hata wa kuinua simu yao na dial namba ya mchange.Wanamuogopa,nadhani wewe shahidi SAANANE dr.alivyopewa makavu uso kwa uso na huyo unayemtaja.walusizuge hapa.
KAZI NI kwako,Dr.slaa yupo kwenye KOMA kisiasa nachokifanya ni Uzee na akili za kitoto
Rudi shule acha utumwa.Ndiyo maaba wenzako wamegundua ulivyo kilaza wakaamua kukuaminisha kwamba taaluma haina faida ukilinganisha na ushirikina.Achana na waganga,unawabebea wenzako tunguri kwa sababu ya ujinga badala ya kwenda shule kufuta huo ujinga kaka
 
SAATISA SIUNGETUMIA hiyo verified mbona unakimbilia KUJIFICHA?
Tunte na Mchange wapi na wapi...Ila ninachokijua kuanzia mke wa Dr.slaa na Slaa mwenyewe hawanauthubutu hata wa kuinua simu yao na dial namba ya mchange.Wanamuogopa,nadhani wewe shahidi SAANANE dr.alivyopewa makavu uso kwa uso na huyo unayemtaja.walusizuge hapa.
KAZI NI kwako,Dr.slaa yupo kwenye KOMA kisiasa nachokifanya ni Uzee na akili za kitoto

Vilaza kama wewe mna uwezo gani wa kujenga hoja au kumpa mtu makavu zaidi ya matendo na tabia za kiswahili swahili tu

Rudi shule kaka.Chukue hiyo hela ya mwigulu nchemba na wenzako mliofulia kisiasa mjiendeleze kielimu

Angalia hata mtiririko wako wa kiuandishi tu ulivyo wa kijinga.

Kilaza kama wewe utaishia kutumika na wanasiasa wasio na dira.Huo utumwa utakupa shida sana

Kwa mtu anayeamini katika uganga wa kienyeji kushinda taaluma ni tatizo.Jiendeleze kielimu ufute huo ujinga kaka
 
SAATISA SIUNGETUMIA hiyo verified mbona unakimbilia KUJIFICHA?
Tunte na Mchange wapi na wapi...Ila ninachokijua kuanzia mke wa Dr.slaa na Slaa mwenyewe hawanauthubutu hata wa kuinua simu yao na dial namba ya mchange.Wanamuogopa,nadhani wewe shahidi SAANANE dr.alivyopewa makavu uso kwa uso na huyo unayemtaja.walusizuge hapa.
KAZI NI kwako,Dr.slaa yupo kwenye KOMA kisiasa nachokifanya ni Uzee na akili za kitoto
Rudi shule acha utumwa.Ndiyo maaba wenzako wamegundua ulivyo kilaza wakaamua kukuaminisha kwamba taaluma haina faida ukilinganisha na ushirikina.Achana na waganga,unawabebea wenzako tunguri kwa sababu ya ujinga badala ya kwenda shule kufuta huo ujinga kaka
 
Mtela + Mchange+ Shonza ect= Mtajibeba tu mwaka huu.
SAATISA unatamani ungekuwa kwenye line ya hao vijana??????NASIKIA walikutenga na wakawa na mpango wakufanyie kitu mbaya baada ya kupokea ripoti namna unavyo rekodi na hiyo saa yako mkononi na hicho kiblackbery chako na kupeleka kwa BABU then unapewa kaposho ka kukidhi haja siku mbili tatu.
Kimsingi unaumia sana kuona now days hupati info..
 
RITZ inatosha mkuu,Dr.slaa ameshafikishiwa ujumbe na SAATISA kijana wake wa kazi,malipo analipwa na CHADEMA namungu akijali Mtunza hazina wa CHADEMA (HAWA MWAIFUNGA) akikamilisha data na kiwango chake cha malipo tutakibainisha hapa japo hata CCM humtumia kwenye vikao vyake kurekodi umbea na majungu na kuwapeleka wale mafisadi.

Unaweweseka sana.Utamaliza majina yote mwaka huu

Huyo Saanane atalipwaje na Hawa Mwaifunga mliyemsingizia na kumchafua huku?acha kudanganya watu kutafuta huruma kilaza wewe

unahadaa wenzako kwa kampeni za udini huku ukiwa mstari wa mbele kupeleka wenzako kula kitimoto.Unapiga kampeni za udini wakati huo huo unakua mstari wa mbele kwa waganga hadi umemuinhiza huko kijana Mwampamba aliyeacha taaluma ya kufundisha eti awe analipwa na Shibuda kwa kuovuruga CHADEMA.Bombshell
 
Kwa hiyo wewe unavyomtumikia dr.slaa na josephine ni wanaisasa wa aina gani??????
Teh teh teh teh uganga wa kienyeji???ushirikina?? Nadhani kamanda wa anga anaongoza kwa hayo mambo ukishirikiana naye wewe saa tisa.

vilaza kama wewe mna uwezo gani wa kujenga hoja au kumpa mtu makavu zaidi ya matendo na tabia za kiswahili swahili tu

rudi shule kaka.chukue hiyo hela ya mwigulu nchemba na wenzako mliofulia kisiasa mjiendeleze kielimu

angalia hata mtiririko wako wa kiuandishi tu ulivyo wa kijinga.

Kilaza kama wewe utaishia kutumika na wanasiasa wasio na dira.huo utumwa utakupa shida sana

kwa mtu anayeamini katika uganga wa kienyeji kushinda taaluma ni tatizo.jiendeleze kielimu ufute huo ujinga kaka
 
unaweweseka sana.utamaliza majina yote mwaka huu

huyo saanane atalipwaje na hawa mwaifunga mliyemsingizia na kumchafua huku?acha kudanganya watu kutafuta huruma kilaza wewe

unahadaa wenzako kwa kampeni za udini huku ukiwa mstari wa mbele kupeleka wenzako kula kitimoto.unapiga kampeni za udini wakati huo huo unakua mstari wa mbele kwa waganga hadi umemuinhiza huko kijana mwampamba aliyeacha taaluma ya kufundisha eti awe analipwa na shibuda kwa kuovuruga chadema.bombshell
snitch kazini pole sana ,taarifa hazikufikii siku hizi umeamua kushinda mitandaoni kuwatetea makuwadi wako.
 
RITZ inatosha mkuu,Dr.slaa ameshafikishiwa ujumbe na SAATISA kijana wake wa kazi,malipo analipwa na CHADEMA namungu akijali Mtunza hazina wa CHADEMA (HAWA MWAIFUNGA) akikamilisha data na kiwango chake cha malipo tutakibainisha hapa japo hata CCM humtumia kwenye vikao vyake kurekodi umbea na majungu na kuwapeleka wale mafisadi.

Unaweweseka sana.Utamaliza majina yote mwaka huu

Huyo Saanane atalipwaje na Hawa Mwaifunga mliyemsingizia na kumchafua huku?acha kudanganya watu kutafuta huruma kilaza wewe

unahadaa wenzako kwa kampeni za udini huku ukiwa mstari wa mbele kupeleka wenzako kula kitimoto.Unapiga kampeni za udini wakati huo huo unakua mstari wa mbele kwa waganga hadi umemuinhiza huko kijana Mwampamba aliyeacha taaluma ya kufundisha eti awe analipwa na Shibuda kwa kuovuruga CHADEMA.Bombshell
 
Back
Top Bottom