M mkata uzi JF-Expert Member Joined Aug 3, 2025 Posts 3,210 Reaction score 9,624 Dec 6, 2025 #1 Changamoto kama hii ina uwezekano mkubwa sana kutokea na ikawa ya siku nzima hadi wiki kama ilivyokuwa Mo29. Tushauriana vitu vya kudownload na machimbo yake.
Changamoto kama hii ina uwezekano mkubwa sana kutokea na ikawa ya siku nzima hadi wiki kama ilivyokuwa Mo29. Tushauriana vitu vya kudownload na machimbo yake.
MawardatDellapina JF-Expert Member Joined Apr 27, 2021 Posts 30,151 Reaction score 151,955 Dec 6, 2025 #2 Unasema wewe.
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,127 Reaction score 196,891 Dec 6, 2025 #3 Ngoja waje... Cc: Mahondaw