Kabisa kuna wajinga walipaswa kurudi kijijini tu Bwashee
Doto hana shamba kwaoWarudi waje walime
Yalikuja na mwenge,hayana nauli ya kurudia kijijiniDaslamu jiji letu na nikiwakilishi cha taifa , ila kuna nyumbu zipo dar hazina kazi yoyote ila zipo tu,🤔.
Hizi nyumbu ndizo zinatuchafulia jiji la Dar , hata kimataifa tuna kosa namba za maana 🤔
Yaani yenyewe yapo yapo tu na kijijini hayataki kurudi kisa yanaongea kingereza cha the na this🤔 gadeimm.
Naww urudi MoshiKabisa kuna wajinga walipaswa kurudi kijijini tu Bwashee
Hata kwa risasiHawana kazi sababu ya ajira chache nchini afu wamekuja kujaribu maisha kama yatakubali mjini maisha sio rahisi aiseeee
Kama wale wa upinde🌈furumusha kutoka huko kwa viboko😹😹😹🤣