Tupunguze vitambi tuwaridhishe wapenzi wetu

Tupunguze vitambi tuwaridhishe wapenzi wetu

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,351
Reaction score
64,518
Wapo watu wanaoamini vitambi ni ishara ya kuonyesha mafanikio, na kupelekea kuviendekeza na kuleta athari kwenye mahusiano. Hii imekuwa kwa pande zote, iwe kwa wanaume au wanawake. Vitambi vimekuwa ni kila kona. Ila wataalamu wanasema, kitambi ni mlundikano wa mafuta uliotafuta sehemu ya kukimbilia, kwa wanaume ukimbilia tumboni na kwa wanawake ukimbilia mapajani na kiasi tumboni.

Hivi vitambi vinapunguza pumzi na matokeo yake baada ya kimoja ni chaliii! Ndio maana siku hizi malalamiko ya kutokuridhishana yamekuwa ni mengi. Tujitahidi tupunguze vitambi tuwaridhishe wapenzi wetu.
 
Rudi kahoji vizuri , research yako sio sahihi, unless ulipata majibu fake kutoka kwa mdada mmoja toka tandahimba
 
Kitambi hakipunguzi ugwadu na kazi ya kupasha misuri

Sema ni uzembe tu wa kujitakia kitambi Cha pombe ndo chenye shida
Lkn kitambi Cha msosi tu aaaah acha kabisa

Mtu anapigwa mitulinga mpaka ananyooka mwenyewe
 
Haya na iwe mwisho sasa
 
Back
Top Bottom