Tupunguze vitambi tuwaridhishe wapenzi wetu

Tupunguze vitambi tuwaridhishe wapenzi wetu

hii ya vitambi v/s pumzi kitandani ni myth ambayo imeathiri watu kisaikolojia..... mbona mimi ninacho ila kwenye mechi naunganisha round 1/2 bila mapumziko!? tena 30/45 minutes! au mimi nimeshindwa kutafsiri madhara yanayoongelewa hapa!?
 
Tupe uhalisia mkuu
Mtu mwenye kitambo ni goli moja na robo, afu shukrani na matunzo lakini tatu+, ambao hawana vitambi hasa wasokuwa na hela goli 7.9/shukrani chips na soda,oh come on!!!!!

Hii ni research dinia nzima. Unaruhusiwa kupinga kwa hoja
 
Haturuhusiwi kupaka mkongo ?
Usithubutu kupaka mkongo, mpenzi wangu aliniacha miaka michache iliyopita.

Kwa kifupi tu, nilisikia habari za mkongo nikajaribu aisee nilijuta..
Performance ilinikera kwanza sikufurahia chochote na baby mwenyewe aliumia vibaya mno kwa sababu ya over friction..

Yule mwanamke aliniacha kwa sababu ile, hakujua kama nilipaka mkongo ila kuanzia pale aliingiwa hofu ya kukutana namimi faragha anajua ataumia tena.
Sasa yanini mkongo kama napata hasara.

Toto la kitanga popote ulipo nimekumiss mama naahidi sitakupakia mkongo nisemehe bure [emoji124][emoji124][emoji124]
 
Back
Top Bottom