Tupia nguo yako kali unayoikubali muda wote

Tupia nguo yako kali unayoikubali muda wote

88B09CBF-7A57-437D-A152-7F0040E52DCB.jpeg
 
Napenda kuvaa suruali na sneakers mara nyingi kwa sababu zinanifanya nijisikie comfortable nguo ya juu inategemea aina ya suruali niliyoivaa

High heels hivi viatu na huu mwili lol navaa mara chache sana, labda kwenye matukio maalumu kama church
 
Napenda kuvaa suruali na sneakers mara nyingi kwa sababu zinanifanya nijisikie comfortable nguo ya juu inategemea aina ya suruali niliyoivaa

High heels hivi viatu na huu mwili lol navaa mara chache sana, labda kwenye matukio maalumu kama church
hizo high heels huwa hutembei kama unavuruga tope majaruban kwel?
 
Back
Top Bottom