Tupia jina la wimbo bora kwako!

Tupia jina la wimbo bora kwako!

Daah mkuu ahsante sana naona mda ujao ntatoa uzi utakao waomba wadau watume nymbo za kitambo za bongo fleva zilizokubalika maana naona mnanipa vtu adimu
Karibu mkuu..mziki wa zamani ulikuwa hauchoshii mana hata hizo beats zilivyokuwa zinasukwaa ni aibuuu zimeshiba hatariii!!
 
Ndo maana tunapata ziro kukurupuka bila kufuata instruction[emoji85] [emoji85] [emoji85] sasa mboga 7 ni ya mwaka 2010 kurudi nyuma[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Mweeeee kweli nimekurupuka[emoji26] aaah sasa lazima unishushue ivo?!
 
Ghetto by juma nature. .nununda kakunjuka anatafutwa eti kosa lenyewe hajakopa ubuyu wala piki
 
Mikononi mwa Polisi @ 2proud a.k.a Mr 2 a.k.a Sugu
 
Wadau nataka kujua wale tunaofuatlia mziki wa bongo fleva kuanzia miaka 2010 kurud nyuma ni wimbo gan ulioupenda na uliimbwa na msanii gani ambao hauchuji masikion mwako hadi saiz unaukubali ile mbayaaaaa! Mi naanza na hii hapa "TATU BILA" By wanaume halisi je wewe hapo uliupenda upi?
Kuna huu wimbo unanikuna sana, ila sidhani kama utafiti kwenye hilo kundi ....mwanzoni ulikuwa mwiba wa kuwachoma wengine sasa hivi naona mambo yanageuka
Nimesahau jina lake lakini kuna maneno ndani yake yanaimbwa hivi
....hatunywi sumu....hatujinyongi (malizia kama wahehe)
....tumeipenda wenyewe....na wanune wapasuke (imagine mtu anune mpaka apasuke)
......mbele kwa mbeleee.... (hata kama kuna kona mashimo ama wapita njia)
 
Mweeeee kweli nimekurupuka[emoji26] aaah sasa lazima unishushue ivo?!
Hahahhaaaaaa ndaga fijoh!! [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji85] maana hyo "Mweeeh" inaonesha ww ni dada yake senga!
 
Jua lile literemke mama haiya hiya hiya mama.... BY WANAMGAMBO
 
How to say a life- The Fray

Dakika moja- Ngwea
 
ntasubiri from blue
Haka kanyimbo kamenikumbusha mbali kipindi namfatilia mtoto S....mweeh! Kalikuwa kananipa majibu ya karaha nakaimbia Ntasubiri kama Mr.Blue napendega pale anapoimba "Miezi inapita....na Siku zinapita...
 
Dance with me nature
Niaje- mandojo na nature
Taswira- mandojo na bab
Bado niponipo- fa
Rudi nyumbani- rama dee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom