Tupia jina la wimbo bora kwako!

Tupia jina la wimbo bora kwako!

Haka kanyimbo kamenikumbusha mbali kipindi namfatilia mtoto S....mweeh! Kalikuwa kananipa majibu ya karaha nakaimbia Ntasubiri kama Mr.Blue napendega pale anapoimba "Miezi inapita....na Siku zinapita...
acha tu!naupenda sana huu wimbo
 
Nitarudi na roho yangu- Afande sele mwenye ngoma aitupie hapa naikubali sana
 
Mambo ya pwani yanachanganya vitu Fulani wanavyofanya mambo ya pwani yanachanganya
 
NIOKOWE - Chilli galz
Kundi kutoka Uganda,
Mwenye huu wimbo Niko tayari hata kununua!
 
Wadau nataka kujua wale tunaofuatlia mziki wa bongo fleva kuanzia miaka 2010 kurud nyuma ni wimbo gan ulioupenda na uliimbwa na msanii gani ambao hauchuji masikion mwako hadi saiz unaukubali ile mbayaaaaa! Mi naanza na hii hapa "TATU BILA" By wanaume halisi je wewe hapo uliupenda upi?
Tumeipenda wenyewe,na wavimbe wapasuke,wacha waisome namba eeeeeh,CCM mbele kwa mbele[emoji445] -By T.O.T
 
Tina lile Tina mama , OCG ft Juma nature. ,enzi hizo nipo na demu wangu Tina
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom