Tupeane update ya tuzo ya Forbes kwa Rais wetu

Tupeane update ya tuzo ya Forbes kwa Rais wetu

Previous winner
upload_2016-11-17_20-26-35.png
 
Mie naona mliokuwa mnampigia debe Rais wetu, mlijua kabisa kuwa hatashinda ila mkawa Mnaleta data za kupika kuonyesha anakubalika nje ili awe popular tena lol maanake umaarufu wake unaisha kama mshumaa unaowaka [emoji16]
 
Hayawi hayawi sasa yamekua.....

Baada ya kutupiana tuhuma nzito kuhusu tuzo hiyo adhimu kwa rais wetu, wengine wakipinga kuwa ni uongo huku wale waliokuwa wanasaport jambo hilo wakiwatuhumu CHADEMA na UKAWA kwa ujumla kukwamisha shughuli hiyo!

Sasa tarehe 17 Novemba imefika, tupeane taarifa za ugawaji wa tuzo hiyo.
Au kama kuna kituo kitaonyesha live tukio hilo adhimu sio vibaya tukifahamishana,
Au kama ametuma mwakilishi pia sio vibaya tukafahamu....

Cc: Lizaboni , Wakudadavuwa ,Mudawote
Naomba kuwasilisha

Magu chaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Ninachowapendea wenzetu huwa hawaibi kura kama CCM walivyofanya kwenye uchaguzi uliopita

Narudia tena NIMEFURAHI SANA RAIS MAGU KUANGUKIA PUA HIZO TUZO

cc Lizaboni
 
Magu chaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Ninachowapendea wenzetu huwa hawaibi kura kama CCM walivyofanya kwenye uchaguzi uliopita

Narudia tena NIMEFURAHI SANA RAIS MAGU KUANGUKIA PUA HIZO TUZO

cc Lizaboni

Jamani muwe fair, kwani alijaza form ama aligombea?
 
Back
Top Bottom