Tupeane update ya tuzo ya Forbes kwa Rais wetu

Tupeane update ya tuzo ya Forbes kwa Rais wetu

ila mtia mada kuna kitu unataka kusema wewe sema tuu tynakusikiliza
hapana mkuu mi naomba kujua shughuli inaanza saa ngapi hasa ukizingatia vikumbo vilivyokuwa vikiendelea wakati wa upigaji kura
 
kweli mkuu selfie lazma zihusike, nina hamu kushuhudia hilo tukio rais wetu akiwashinda people's of rwanda
Hivi People of Rwanda ni jina la mtu au?

Maana sijaelewa kushindanisha mtu na wananchi wa nchi fulani
 
Hivi People of Rwanda ni jina la mtu au?

Maana sijaelewa kushindanisha mtu na wananchi wa nchi fulani
Hilo swali wakati wa mjadala lilikosa majibu labda leo wakati wa kutangazwa mshindi tutapewa ufafanuzi zaidi
 
hapana mkuu mi naomba kujua shughuli inaanza saa ngapi hasa ukizingatia vikumbo vilivyokuwa vikiendelea wakati wa upigaji kura

mpigie simu NAPE au waulize clouse wao ndo wanajua ratiba za ikulu kuliko hata TBC
 
Itakuwa hz tuzo zitatolewa kwny viwanja vya Furahisha Mwanza. Mtoaji atakuwa katibu wa ccm [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
hapana mkuu mi naomba kujua shughuli inaanza saa ngapi hasa ukizingatia vikumbo vilivyokuwa vikiendelea wakati wa upigaji kura
Kumbe walipiga kura...!!!
yaani hata sikuona mabango ya kampeni na wala jusikia nyimbo za TOT..
 
Kumbe walipiga kura...!!!
yaani hata sikuona mabango ya kampeni na wala jusikia nyimbo za TOT..
mi mwenyewe nilikua huko Nangwanda kuja kuingia humu jamvini nikakuta mpambano unaendelea huku rais wetu akiongoza kwa 84%
 
Hiyo tuzo, inatolewa Nairobi -Kenya, ndio makao Makuu ya Forbes
 
Kama kuna mtu kawadanganya watanzania kwa uchizi wake au sababu zake binafsi au kwa manufaa ya kikundi fulani kuhusu tuzo hii HEWA na alaaniwe pamoja na kundi lake, na kama tuzo hii si HEWA basi abarikiwe pamoja na kundi lake
 
Back
Top Bottom