Tunduma: Vurugu za kidini zaibuka upya

Tunduma: Vurugu za kidini zaibuka upya

Status
Not open for further replies.
nasi tutavaa, acha wogo wa kijinga. Woga huo ulionao ndiyo unaowapa vichwa hata wakiwa wawili kwenye mji mmoja wanajiona kama mji wote ni milki yao. you are She.nzi type

Kwa kuongezea tu mkubwa, hawa jamaa ni waoga kweli kweli, mziki wa Buseresere ulikua mkubwa sana kwao, mara baada ya wao kumchinja mchungaji wakristo wakalitenga, mziki ukawashinda wote mbio, MSIKITINI kwao, Wakristo this time wakachukua Petrol, msikiti wao ukaloa petrol, kama polisi wangechelewa dakika 5 mngesikia la kusikia, hawana lolote hawa, wanapewa kiburi tu.
 
Huyu DC anaijua katiba vizuri kuhusu hilo jambo? na anatimiza vipi kiapo chake kwa kuilinda na kuitetea?
 
chonde chonde viongozi wa dini kutaneni haraka jamani nawaomba

suluhisho sio viongozi wa dini bali ni serikali kuacha kigugumizi cha kuilinda na kuitetea katiba kwa kutamka kila mtu ana haki ya kuchinja kwa mujibu wa katiba. waliapa hivyo kwanini wawe na kigugumizi kuilinda na kuitetea katiba?
 
Huu ni unafki, kwani mkristo kuchinja kitoweo kuna madhara gani, mbona sijawahi kusikia mtu aliyekula nyama iliyochinjwa na mkristo kaota manyoya au hata tu kufa? Huu ni ujinga usio tukuka, hapa unaweza leta nyama ya msaada iliyochinjwa na mashine au mkristu toka Ulaya na watu watakula bila pingamizi na wengi mitaani utawasikia kuwa duh hii nyama ni tamu kweli.
 
Hapo wazambia waone jinsi watz walivyowabish halaf wakawaambie ndugu zao wamalaw na chokochoko zao
 
Mimi napenda kuuliza maswali yafuatayo katika vurugu hizi za kidini:

  1. Hivi ni Sheria ya mwaka gani na kifungu gani iliyowapa Waislamu haki ya kuwachinjia Watanzania wote??
  2. Ni aya gani katika msahafu upi inayosema kuwa dini ya Waislamu ndiyo bora kuliko zote??
  3. Kulingana na imani ya Kiislamu,nguruwe ni haramu; ni nani huwa anachinja nguruwe kwa ajili ya Wakristo??
  4. Kulingana na Katiba ya JMT serikali haina dini, kwanini Rais Kikwete analazimisha nchi kuendeshwa kiislamu??
  5. Je, hotuba aliyoitoa juzi kuongea na Watanzania ilikuwa ni sehemu ya Uchochezi wa machafuko haya??
  6. Kwanini hili swala la kuchinja halikuwahi kujitokeza awamu zote isipokuwa hii awamu ya 4 ya Kikwete??

Baada ya kupata majibu ya maswali haya nitaendelea.
 
Yetu ipi? Mimi hapa nasimama kwamba kama mabucha ni ya Umma inashindikanaje kugawa upande yatumiwe na wakristo kuuza nyama na upande mwingine wauzie waislamu? Tatizo ni nini?


Kama unaendelea kukwepa kujibu swali langu basi kamwe huwezi kunielewa mkuu!!
 
Mbona hueleweki mkuu?? Muislamu gani kakubugudhi wewe mkristo? Huyo mkuu wa wilaya huko ni mkristo mwenzio na yeye kauli yake ndiyo imepelekea msikiti kuchomwa sasa hapo nani anayembugudhi mwenzake??

Hoja ya msingi ni kwa nini waislam wang'ang'anie kuchinja?
 
Hawa waachwe watwangane mpaka wamalizane, halafu sijui nani atabaki kununua hiyo nyama.fujo zote hizi kwa maslahi ya wachinjaji kumi.
 
Ikiwezekana wawe wanatuchinjia na NGURUWE maana wakati wa mfungo wa ramadhani mauzo hushuka kudhihirisha kuwa nao ni wadau wa kitimoto
 
Mkuu wewe ndio mshitakiwa namba moja mpaka hapa. Aya tuambie wangapi wamegongwa mpaka kufa kwa vitu vyenye ncha Kali?

Hakuna aliye pigwa na kitu chenye ncha kali ila kuna mtoto amegongwa na gari la polisi wakati akivuka barabara.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom