Tundu Lissu na Godbless Lema wanaunguruma Singida leo

Tundu Lissu na Godbless Lema wanaunguruma Singida leo

Dah! Nilidhani nawe unatueleza yaleyale kwamba Tundu Lisu na Godfrey Lema wanahamia ACT!!! nilianza kutayarisha pa kuangukia nikizimia maana siasa za Tanzania hazieleweki vizuri no real known pre-determinants

Haaa haaaa Pole sana kwa mshituko.

mambo yako vizuri tu.
 
Hii ndiyo Chadema tuitakayo...Asanteni makamanda
 
Dah! Nilidhani nawe unatueleza yaleyale kwamba Tundu Lisu na Godfrey Lema wanahamia ACT!!! nilianza kutayarisha pa kuangukia nikizimia maana siasa za Tanzania hazieleweki vizuri no real known pre-determinants

Nikajiuliza huyu Godfrey ni yule yule Nzoka...lol
NB:
Godbless Lema
 
Mtunduru unamaanisha MITUNDURUNI?
Mbona mkutano haujatangazwa?
ama ni nje ya Mji wa Singida?

Hapana sio MITUNDURUNI WALA NTUNDUU,Ni nje ya Manispaa ya Singida unafuata barabara ya kwenda MWANKOKO,Unavuka kijji kinachofuata cha KINTANDAA tayari utakuwa umefika kijiji na kata ya MTUNDURU.
 
Hapana sio MITUNDURUNI WALA NTUNDUU,Ni nje ya Manispaa ya Singida unafuata barabara ya kwenda MWANKOKO,Unavuka kijji kinachofuata cha KINTANDAA tayari utakuwa umefika kijiji na kata ya MTUNDURU.

asante Kwa ufafanuzi bila shaka mkutano unaendelea tuletee updates...
 
mtu na elimu yako unafamilia inakutegemea unamajukum ya kukuwezesha kupata mkate wako wa siku uende ukamsikilize lema duh!hasara sana watu wa tz.
 

Attachments

  • 1428590615386.jpg
    1428590615386.jpg
    9.2 KB · Views: 355
Makamanda hao wenye ushawishi na wasitindikiwa maneno yaliyojaa Hekima na kuwafanya kwao ni kazi rahisi KUWAVUA MAGAMBA makada na wanachama wengi wa CCM ili kuwavika MAGWANDA na kujiunga na kundi la ukombozi,
Ibainika wako Singida leo.

Mkutano utafanyika kwenye MNYINGA(MNINGA) Madukani kijiji na Kata ni MTUNDURU,Kuanzia saa nane mchana leo hii mpaka saa 12 jioni.

DELETE CCM NDIO MPANGO MZIMA.

Uwe na sikio la kusikio nitakuza kinachoendelea.

Majambazi yamekutana hayo.
 
Kuna watu wa ccm wakisikia jina la Lema wanatetemeka mwili mzma
 
Makamanda hao wenye ushawishi na wasitindikiwa maneno yaliyojaa Hekima na kuwafanya kwao ni kazi rahisi KUWAVUA MAGAMBA makada na wanachama wengi wa CCM ili kuwavika MAGWANDA na kujiunga na kundi la ukombozi,
Ibainika wako Singida leo.

Mkutano utafanyika kwenye MNYINGA(MNINGA) Madukani kijiji na Kata ni MTUNDURU,Kuanzia saa nane mchana leo hii mpaka saa 12 jioni.

DELETE CCM NDIO MPANGO MZIMA.

Uwe na sikio la kusikio nitakuza kinachoendelea.

Viva Foreva CHADEMA, October2015 MAGOGONI KAMA KAWA HAKUNA UBISHI ni KAMA VILE KUMCHOVYA KIPOFU KWENYE MAJI.
 
Back
Top Bottom