Mungi
JF Gold Member
- Sep 23, 2010
- 16,975
- 9,580
Wakuu,
Amani iwe pamoja nanyi, leo kutakuwa na mkutano mkubwa wa hadhara utakaofanyika katika viwanja vya samunge Kilombero, utakaohudhuriwa na makamanda kibao wakiongozwa na Mbunge wa Arusha mjini kamanda Godbless Lema, pamoja na makamanda Lissu, Sugu, Machali, Kiwelu na viongozi wa kanda na jimbo la Arusha mjini.
Ni mkutano wa aina yake kwakuwa Arusha tulidhamiria, na tumeweza kuifuta ccm maeneo yote, operesheni hii inaendeleza kile ambacho tumekifanya na tunaendelea kukifanya ya DELETE FUTA KABISA CCM ARUSHA!
Ulinzi umeimarishwa, RB wetu wenye uzoefu wa hali ya juu wataendelea kutupa huduma ya usalama.
Tutatupia kila kila kitakachokuwa kikijiri
UPDATES:
Amani iwe pamoja nanyi, leo kutakuwa na mkutano mkubwa wa hadhara utakaofanyika katika viwanja vya samunge Kilombero, utakaohudhuriwa na makamanda kibao wakiongozwa na Mbunge wa Arusha mjini kamanda Godbless Lema, pamoja na makamanda Lissu, Sugu, Machali, Kiwelu na viongozi wa kanda na jimbo la Arusha mjini.
Ni mkutano wa aina yake kwakuwa Arusha tulidhamiria, na tumeweza kuifuta ccm maeneo yote, operesheni hii inaendeleza kile ambacho tumekifanya na tunaendelea kukifanya ya DELETE FUTA KABISA CCM ARUSHA!
Ulinzi umeimarishwa, RB wetu wenye uzoefu wa hali ya juu wataendelea kutupa huduma ya usalama.
Tutatupia kila kila kitakachokuwa kikijiri
UPDATES: