Tundu Lissu na Godbless Lema wanaunguruma Singida leo

Tundu Lissu na Godbless Lema wanaunguruma Singida leo

Mwiba mkali kwa masisim huo mmoja unawachoma kote kote' lisu na lema wachape wachape ma ccm hao
 
Makamanda hao wenye ushawishi na wasitindikiwa maneno yaliyojaa Hekima na kuwafanya kwao ni kazi rahisi KUWAVUA MAGAMBA makada na wanachama wengi wa CCM ili kuwavika MAGWANDA na kujiunga na kundi la ukombozi,
Ibainika wako Singida leo.

Mkutano utafanyika kwenye MNYINGA(MNINGA) Madukani kijiji na Kata ni MTUNDURU,Kuanzia saa nane mchana leo hii mpaka saa 12 jioni.

DELETE CCM NDIO MPANGO MZIMA.

Uwe na sikio la kusikio nitakuza kinachoendelea.


Wakati zitto akitoa amri ya wabunge 8 wakigoma waende Act yeye amekimbia kugombea huko!

Wakati akisema wabunge wa chadema wanaifadhiri Act,yeye alinusurika kutorudi bungeni na kunyang'anywamadiwani kutoka 15 hadi 3,

Wakati akisongea na wahariri akijadili kugimbea Urais na kuteua Waziri Mkuu kutika ccm,katiba haimruhusu kugimbea kutokana na umri,
Zitto wenzako wanapiga kazi,hawawazi ukuu kwao kuwatumikia wananchi ni bora kuliko kudai vyeo,mnajua kilichomkimbiza Zitto kigoma?, Ni Dr.Msomi na mjumbe wa cc chadema aliyesoma virginia,Uswisi na kuwa msomi kuliko zitto,safari yake ingekuwa asubuhi,zitto aende akijua Yuko Wapi Ibrahim Msabaha?
 
Hivi huko singida kuna wachaga kweli,

Wachaga wapo,pia wakristor na waislam wapo,wapemba wapo,si unaju chadema ni chama cha kikristo tumeungana na chama cha kislam cuf mtakiona cha moto mwaka huu,na bado mlisema cuf ni chama cha waarabu na wapemba,sasa wapemba na wachaga wameungana.
Mkileta siasa hizo tunaziweza
 
hata ww unakubali kumsikiliza mtu aliemtusi marehemu mzee wetu hayati mwl nyrere

Hata JK Nyerere angempenda sana Lissu sababu siyo mnafiki maana ameusemea moyo wake.Kwenye ukweli uwongo hujitenga.Tuwe wakweli kwa nafsi zetu,ni bora Lissu kumi kuliko Kiongozi ambaye anajidai mwa unafiki ana muenzi JK Nyerere kumbe ni mla rushwa,fisadi,jangili na muuzaji wa raslimali zetu.

Hivyo sioni ubaya wa alivyoongea Lissu.Hongera Sana Lissu kwa kuusemea moyo wako,watu kama nyinyi mko wachache sana....
 
Back
Top Bottom