Tundu Lissu: CUF ni chama cha Zanzibar!

Tundu Lissu: CUF ni chama cha Zanzibar!

Nimesikitishwa sana na ndugu yangu Lisu kuipa kisogo taaluma yake kama mwanasheria na kuliongelea hili kisiasa

Know the guy, he is better than this
 
Nashukuru sana kumwelimisha the so called cute kuwa ZNZ ni nchi na siyo sehemu ya Tanganyika. Mkumbushe wana rais, katiba, wimbo wa taifa na bunge lao.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
ni kweli mkuu ni nchi ya wana Uamsho na wamwagia tindikali wageni....
 
Tindu lissu ana akili sana amekosea tu kuwa chadema ni mtu wa ccm huyo.
 
Mkuu,
Mbona hilo lipo wazi Chadema ni chama cha Kaskazini, CUF chama cha Zanzibar, CCM ni chama cha kitaifa.
mkuu naomba nifafanulie je kaskazini ya wapi? Msumbiji,kenya ama? Maana napata taabu kidogo hivi mbeya, iringa ni kusini au kaskazini? Je kitaifa ni maeneo gani? Je pemba sio sehemu ya kitaifa?
 
Chadema imeshika maeneo mengi bara, cuf imebaki pemba na si unguja, waunguja hawaipendi cuf! Tatizo linalopelekea chadema kutokukubalika zanzibar ni hisia za kuchongwa za udini zinazoshabikiwa na cuf na ccm dhidi ya wapinzani wao chadema! Vinginevyo chadema ingekuwa kila mahali pemba na unguja, kwani sera zake ni za kuifanya zanzibar kuwa huru!
Amekuwambia nani unguja haipendwi cuf, katika majimbo ya unguja ya uwakilishi 2010 cut ilikuwa ichukue majimbo zaidi yaa kumi, wamepata matatu tu,

Chama cha mapinduzi CCM kinaongoza katika kura za urais wa Zanzibar kwenye majimbo 12 kati ya 15 ya mkoa wa mjini magharibi, huku chama cha wananchi CUF kikiongoza katika majimbo matano ya wilaya ya Wete.

Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi Zanzibar Khatib Mwinyichande amesema mgombea wa CCM Dr. Ali Mohammed Shein ameshinda katika majimbo ya Fuoni, Dole, Dimani, Kiembesamaki, Mwanakwerekwe, Bububu, Mfenesini na Mpendae.

Majimbo mengine aliyoshinda Dr. Shein ni Amani, Rahaleo, Kikwajuni na Kwahani wakati mgombea wa CUF Seif Sharif Hamad ameshinda katika majimbo ya Mtoni, Magogoni na Mji Mkongwe.

Wagombea wengine wa vyama vya AFP, TADEA, NCCR-MAGEUZI, NRA, JAHAZI ASILIA na TADEA wamepata kura chini ya asilimia mbili katika majimbo hayo.
Na huko kisiwani Pemba mwandishi wetu alioko katika afisi ya uchaguzi wilaya ya Wete amesema kwa mujibu wa matokeo yaliotolewa na afisi hiyo kwa majimbo ya Kojani, Wete, Konde, Gando na Mtambwe, mgombea wa CUF Hamad anaongoza katika majimbo hayo…
Tume ya uchaguzi Zanzibar imesitisha kwa muda kutangaza matokeo ya urais wa Zanzibar katika majimbo yaliobakia hadi saa 3.00 asubuhi hii, lakini matokeo ya uwakilishi na udiwani yameanza kutangazwa katika afisi za uchaguzi za wilaya.
Uchaguzi mkuu wa Zanzibar wa mfumo wa vyama vingi kwa mara ya kwanza umefanyika kwa amani na utulivu ikilinganishwa na chaguzi tatu zilizopita.


Hata hivi kuna majimbo kama la bububu limechakachuliwa na cuf walishinda, jimbo la mfenesini, na mpendae majimbo haya yamechakaliwa, cuf inakubaliza pande zote za zanzibar ,kura za urais maali seif sharif hamadi amechukua kwa asilimia 70 .
 
Lissu ana faili la kudumu hospitali ya mkoa wa dodoma ya mirembe. Dr wake ni kigwangalla, anayepatikana jimboni nzega au hapa jf au facebook
 
Tatizo la Tundu Lissu ni kweli mno na waTanzania wengi wanapenda unafika, kujikomba na ujanja ujanja tu, kwahiyo akitokea mtu akasema ukweli anaonekana wa hovyo, wale wanaompinga Lissu waisome vizuri historia ya CUF na watakuja kuona kuwa Lissu yuko sahihi
 
Lissu ana faili la kudumu hospitali ya mkoa wa dodoma ya mirembe. Dr wake ni kigwangalla, anayepatikana jimboni nzega au hapa jf au facebook

Kigwangala?tabibu wa kunyofoa mimba pale WAMA?
 
Back
Top Bottom