Tundu Lissu: CUF ni chama cha Zanzibar!

Tundu Lissu: CUF ni chama cha Zanzibar!

maccm yataweweseka sana na hoja dhaifu ya ukabila na ukanda,cdm tumeenea kila kona ya nchi,akili ndogo utaijua tu..cdm tuna wabunge Mwanza,Mara,Shy,Singida,Mbeya,Iringa,Dar n.k,unataka kutwambia hii mikoa ipo kanda ya kaskazini? nyambafu!!! na kwa faida yenu magamba KANDA YA ZIWA HAMNA CHENU TENA,WASUKUMA TUMEAMKA NA 2015 TUTAWAONESHA,HABARI YA "NDUHU TABU" TUMEIKATAA NA SASA TUNASEMA KUNA TAABU INAYOLETWA NA CCM
 
Tundu amepigia 'jibu mstar'i kwani ndivyo ilivyo na wala hakuna kupepesa pua wala masikio!
 
CUF chama cha Zanzibar, Chadema chama cha maeneo fulani Tanzania Bara.

ni kweli ila cdm ndio chama tawala m'badala na ndio kinaongoza upinzani kwa wakati huu 2015 ndio kitakuwa mkombozi wako utake uctake.[/B]
 
haitaji research ngome yao na mafanikio ya cuf ni zanzibar kuliko bara. kama unabisha thibitisha ubish wako kama umeelewa kausha
 
Back
Top Bottom