Tundu Lissu: CUF ni chama cha Zanzibar!

Tundu Lissu: CUF ni chama cha Zanzibar!

Ukitaka kumwelewa tundu lissu unatakiwa uwe msikivu sana na uwe ktk huru kimawazo "free mind" kinyume na hapo utapata tabu sana kumwelewa mwanasheria huyu.


 
Upo sahihi kabisa, hasa kanda ya Ziwa, Kanda ya Kaskazini, Kanda ya Pwani, Kanda ya Nyanda za juu na Kanda ya Kusini, maana katika kanda hizo zote CHADEMA au ina wabunge au ina madiwani, wenyeviti wa serikali za vijiji/mitaa au wote kwa pamoja. Kuwa na macho ni kuwa na uwezo wa kuona siyo kuwa tu na lile duara linaloitwa jicho.
Mbunge wa CDM ukanda wa kusini anaitwa nani?
 
orodha ya maeneo hayo ni kama ifuatavyo:
Arusha
Dar
Kilimanjaro
Kigoma
Singida
Manyara
Mbeya
Iringa
Mwanza
Shinyanga
Morogoro
...,...n.k

It is very interesting kwa Lissu ametumia kigezo cha majimbo, lakini list yako inaingiza mikoa ambayo chadema haijawahi kushinda jimbo hata moja taingu ianzishwe!!!
 
Mbunge wa Singida Mashariki mh Tundu Lissu,amesema kuwa CUF ni chama cha Zanzibar. Akizungumza kipitia Star tv ktk kipindi kiitwacho MEDANI ZA SIASA NA UCHUMI.

Akihojiwa na mtangazaji wa star tv amesema kuwa hakuna haja ya kutafuta ushahidi kuhusu hilo kwani tangia kuanzishwa kwa vyama vingi nchini Tanzania CUF haijawahi kupata wabunge zaidi ya 3 wa kuchaguliwa huku bara. Hii inaonyesha wazi kwamba CUF ngome yake ni Zanzibar.

Akiulizwa kuhusu CDM kuwa kutokuwa na Wabunge Zanzibar,alijibu kuwa ni kweli ila ukweli ni kuwa uweze kushinda uchaguzi Tanzania huitaji kushinda Zanzibar. Kwanza Zanzibar haina hata kura milioni moja zaidi sana ni kura laki tano,na Jimbo la Ubunge pekee lina zaidi ya kura laki nne.

Huyo ndie Tundu Lissu Mnadhimu mkuu wa kambi ya upinzani Bungeni. Je yawezekana ni kweli CUF ni chama cha Zanzibar?
He coulnd't have put it any better
 
Mimi huwa siifagilii sana CDM ..lakini kwa hili huyu jamaa Lisu amekua mkweli sana CUF ni chama cha zanzibar huku bara ni kama boya kufuata upepo.....ask James Mapalala utapata jibu....napenda sana viongozi wakweli kama huyu mheshimiwa....CUF = Zanzibar.
 
orodha ya maeneo hayo ni kama ifuatavyo:
Arusha
Dar
Kilimanjaro
Kigoma
Singida
Manyara
Mbeya
Iringa
Mwanza
Shinyanga
Morogoro
...,...n.k

Mbona hujaweka Mkoa wa Mara? Yaani Cdm ni nchi nzima kaskazini hadi kusini. Mashariki hadi Magharibi. Hii ndio CDM zingine zote ni Propaganda na Ngonjera!!
 
Point of correction znz na tanganyika ndio imepatikana Tanzania unapo sema Cuf ni chama cha znz tu unakosea tena sana
 
orodha ya maeneo hayo ni kama ifuatavyo:
Arusha
Dar
Kilimanjaro
Kigoma
Singida
Manyara
Mbeya
Iringa
Mwanza
Shinyanga
Morogoro
...,...n.k

Mbona hujaweka Mkoa wa Mara? Yaani Cdm ni nchi nzima kaskazini hadi kusini. Mashariki hadi Magharibi. Hii ndio CDM zingine zote ni Propaganda na Ngonjera!!
 
Mbunge wa Singida Mashariki mh Tundu Lissu,amesema kuwa CUF ni chama cha Zanzibar. Akizungumza kipitia Star tv ktk kipindi kiitwacho MEDANI ZA SIASA NA UCHUMI.

Akihojiwa na mtangazaji wa star tv amesema kuwa hakuna haja ya kutafuta ushahidi kuhusu hilo kwani tangia kuanzishwa kwa vyama vingi nchini Tanzania CUF haijawahi kupata wabunge zaidi ya 3 wa kuchaguliwa huku bara. Hii inaonyesha wazi kwamba CUF ngome yake ni Zanzibar.

Akiulizwa kuhusu CDM kuwa kutokuwa na Wabunge Zanzibar,alijibu kuwa ni kweli ila ukweli ni kuwa uweze kushinda uchaguzi Tanzania huitaji kushinda Zanzibar. Kwanza Zanzibar haina hata kura milioni moja zaidi sana ni kura laki tano,na Jimbo la Ubunge pekee lina zaidi ya kura laki nne.

Huyo ndie Tundu Lissu Mnadhimu mkuu wa kambi ya upinzani Bungeni. Je yawezekana ni kweli CUF ni chama cha Zanzibar?

na chadema ni cha kaskazini....
chadema kimeanza kupata kura nyingi uchaguzi ulopita baada ya kanisa kumsusia kikwete.....lakini uchaguzi ujao ...mtaona nguvu ya cuf tanganyika
 
CUF chama cha Zanzibar, Chadema chama cha maeneo fulani Tanzania Bara.
Ungetutajia maeneo hayo kama ni Mbeya kwa akina Sugu, Iringa kwa Msigwa, Kigoma kwa Zitto,au Singida kwa Tundu Lissu? Funguka mkuu!
 
Mbunge wa Singida Mashariki mh Tundu Lissu,amesema kuwa CUF ni chama cha Zanzibar. Akizungumza kipitia Star tv ktk kipindi kiitwacho MEDANI ZA SIASA NA UCHUMI.

Akihojiwa na mtangazaji wa star tv amesema kuwa hakuna haja ya kutafuta ushahidi kuhusu hilo kwani tangia kuanzishwa kwa vyama vingi nchini Tanzania CUF haijawahi kupata wabunge zaidi ya 3 wa kuchaguliwa huku bara. Hii inaonyesha wazi kwamba CUF ngome yake ni Zanzibar.

Akiulizwa kuhusu CDM kuwa kutokuwa na Wabunge Zanzibar,alijibu kuwa ni kweli ila ukweli ni kuwa uweze kushinda uchaguzi Tanzania huitaji kushinda Zanzibar. Kwanza Zanzibar haina hata kura milioni moja zaidi sana ni kura laki tano,na Jimbo la Ubunge pekee lina zaidi ya kura laki nne.

Huyo ndie Tundu Lissu Mnadhimu mkuu wa kambi ya upinzani Bungeni. Je yawezekana ni kweli CUF ni chama cha Zanzibar?

Heh!!! Cha ajabu ni nini hapo.....Tundu Lisu kasema ukweli mtupu...
 
na chadema ni cha kaskazini....
chadema kimeanza kupata kura nyingi uchaguzi ulopita baada ya kanisa kumsusia kikwete.....lakini uchaguzi ujao ...mtaona nguvu ya cuf tanganyika
Katika mada kama hizi ukiingiza dini unajidhihirisha kuishiwa hoja.
 
Mtu hawezi kukoasea akisema kuwa CHADEMA ni chama cha Tanganyika. NI ukweli hakina mbunge hata mmoja katika Zanzbar.
 
CDM ni chama cha wachaga na watu wa Arusha hauhitaji PhD kujua Hilo. Pia ni chama cha kikabila, udini na ukaskazini.

Sio chama cha nchi nzima Kama ilivyo CUF na CCM
 
Back
Top Bottom