Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Asante kwa video nimeiangalia yote... Huyu mzungu kafeli kwenye hard talk yake na hayuko neutral, na maswali yake yamebase kwenye takwimu zinazotolewa na serikali na organs zake.... Lissu anaongelea uhalisia wa Tanzania na Mtanzania, point kwa point ana msingi wa kile anachojibu lakini mzungu anauliza vile anavyovisikia bila kuhoji uhalali na uhalisia wake

Jr[emoji769]

Huyo bwana huwa ni mjanja sana kwenye maswali yake...hapo alikuwa anataka kumtoa Lissu kwenye reli
 
Lissu ni mmoja wa wana sheria mwenye lugha hafifu. Kama kaelewa kwa nini wasomi tusielewe. Mtikila (RIP) alikuwa ni mmoja wa wana siasa wenye english safi saana! Ungempenda! Lakini hii eeeh! eeeh! eeeh! ya Lissu, hoi!

Si vibaya ili mradi anamzidi jiwe kwa mbali kwenye kiingereza. Pata picha ingekuwa ni jiwe anahojiwa halafu anaaulizwa kuhusu watu wasiojulikana na yalipo macontainer ya makinikia.
 
hapo ujaelewa nini?,

ccm mgombea atakuwa membe huku cdm lissu

ko itakuwa lissu au membe atakaye pita ewalaaaaa ila jiwe akafie chato
 
Back
Top Bottom