ISIS
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 96,072
- 858,588
HahahahaNimeangalia ile clup ya hard talk zaidi ya mara tatu. Sijaamini kile wazungu wamemfanyia jamaa. Alibaki anajikanyaga kanyaga tu bila kuwa na hoja zilizonyooka. Nasema ile interview imewaumbua sana chadema. Aibu yao wenyewe. Walitehemea maswali direct yenye mrengo wa kuiabisha nchi lakini jamaa alichokutana nacho ni hatari tupu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Atafune uwembe tu walahi
Wadhungu wanajua jamaa linataka pochi, walalishtukia, wakalipiga pin walahi