Usiomba utoe maoni awamu hii, hasa yale ya kukosea lazima utajuta tu, Lazima utaitwa, la sivyo kwa pigu utaenda!
Tumeona hii inayoitwa ziara ya Tundu Lissu huko ughaibuni, huku akihojiwa na vyombo vya habari vikubwa kama BBC swahili NK,
Kama kawaida ya Mhe Lissu yeye ni kufunguka yaliyoko moyoni mwake, Yani yeye maoni yaki anayatoa tu wazi wazi bila kusoma nyakati, kua awamu hii hicho kitu ni risk sana,
Kama siei G aliitwa vile, ww toa maoni yako yasiendane na sisi uone, Tungumbike leo ndio Siei G anaenda huko kwenye kiti cha moto kwa maoni yake, angekua amesifia nadhani angepelekewa na zawadi kabiss, au kungekua na cheo juu yake angepandishwa! ila kwasababu alikosoa yamemkuta ya kumkuta!
Mhe Lissu hiki sio kipindi kama kile cha Mzee wetu wa pwani, Watu walikua wako ni kutoa maoni yao, kuonya , kuponda na hata kuchamba, ila kwa sasa Mmh hali sio, ndio mana Hata jukwaa la siasa limetia adabu!
Kwanza kabisa, Mungu ashukuriwe kwa kua unaendelea vizuri, naamini maombi ya watanzania yalikusaidia zaidi kupigania uhai wako! Afya yako izidi kuimarika ili urudi uendelee na mapambano ya kuwaletea wananchi maendeleo na tanzania kwa ujumla!
Ila sana maoni unayoendelea nayo huko kuyatoa mengine tafadhali weka akiba, ili ukija uendelee kuwaletea wananchi wako maendeleo,
Kumbuka kipindi tu kabla hujawa na mkasa wa kushambuliwa ulikua na kesi zisizoisha kwa makosa ya lugha za uchochezi, yani hata hatujui kua zile bado zipo au zimefutwa, au zinakusubitu utue tu uendelee nazo!
Sasa hayo mahojiano huko chukua tahadhari na weka akiba ya maneno, mana yakizidi sitashangaa ukitua tu wanaita uko mikononi salama! mara uchochezi, mana maneno ya kuudhi, na mengine mengi,
Haitakua faida kwa wale wengi wanaokusubiria kwa hamu angalau kusikia sauti yako live na kukuona live, wakisikia upo ndani unapambana na kesi,
Mana hata hayo mahojiano utasikia ulifanya mkutano wa hadhara! ulifanya siasa( mana ulizungumzia swala la uraisi) pia utasikia umeanza siasa kabla ya mda wake!
Amini kuna mikono mingi inakusubiri kwa hamu, minine salama na mininge si salama, na pia kumbuka ulisema watesi wako bado hawajajulikana!
Naamini upo pia hapa ila ni hayo tu!