Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

Tundu Antipas Lissu on BBC HARDtalk - 21 January 2019

natamani kujua vizuri zaidi na ukweli japo kama imeandikwa kwa upande mmoja kishabiki kidogo
 
Wewe wala english hujui wala uwezo wa kumwelewa stephen suckur wa hard
tallk huna. Ungelewa ulivyo nyumbu ungelia.
Nitatafuta mkalimani kama Mgaufuli ili anitafsirie na nielewe vizuri.

Ahsante kwa kutambua udhaifu wangu, sikuiti kwenye kamati ya maadili kwa kusema ukweli
 
Nitatafuta mkalimani kama Mgaufuli ili anitafsirie na nielewe vizuri.

Ahsante kwa kutambua udhaifu wangu, sikuiti kwenye kamati ya maadili kwa kusema ukweli

Wewe wakikugundua watakutumia watu wasiojulikana
 
Back
Top Bottom