Msukuma wa dar
JF-Expert Member
- Jul 14, 2016
- 1,160
- 1,204
Njoo inbox nikueleweshe
Maisha yao yanakuwa ya juu sana yanayogharimu fedha nyingi....anaweza kutumia 50mil au zaidi kwa ajili ya kujitengeneza tu n.kUmetupa faida tuu,..
Hawajaumwa(sidhani kama wana insurance)
Kukimbiwa bila kupewa malipo yao au kulipwa fedha bandia
Gharama ya matunzo yao ya kila siku ili waonekane hothot(saluni,mavazi,chakula,rent)n.kwa
Kwakweli sijui kama kuna faida ya moja kwa moja zaidi ya kupata hela ya kununulia Brazilian hair tuu na Gucci😩😩
30,000 mkuu labda waliochokaNinahisi unasemea exotictanzania, wale wanapata lakini siyo ela hiyo kama unavyowaza na rate zao wameweka tu kwa wazungu ila wakikutana na waswahili hata buku 30000 unakula
Maisha yao yanakuwa ya anasa,unakuta soda inayouzwa 500 labda yeye anauziwa 5000
Yanafanyika mkuuHuo utakuwa ni uchi au korongo?
Chukulia yule aliyeumbika na anataka atunze status yake,hapo inakuwaje mkuu?kama unaongelea exotic tz, hakuna kitu pale, yale ni maandishi tu ila hali halisi ni tofauti kabisa, nime 'incall' kama watatu mpaka sasa ivi na price zao ni around 70-100k / full night ( saa 2 usiku till mornie) ,
sema tu wako vizuri sana, hawanuki K, huduma ni full package, ku ma classic na wanajielewa
ha ha ha ha na zinakuwa kwa ajili ya watu maalumu mkuu
Ndio maana wengine wanakimbilia kufanya upasuaji ili mwili uwe na mvutoMnadhani kila mtu anapata wateja vile anataka yeye?
Wanamaisha ya anasa sana,ni sawa na mastar wengine wanavyojisahau kutokana na starehe
[emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Haya mambo hayana kanuni mkuu, unaweza kumtoa kijijini akaja kuanza hii biashara mkiwa nae kama mke wako, mbaya zaidi yeye ndio anawapa pesa jamaa.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hapo gunia la mkaa lazima lifanye kazi
Mkuu kama unaongela exotic tanzania nakwambia kitu amabcho nina ushaidi nacho zaidi ya mara moja30,000 mkuu labda waliochoka
Hahahahaaa, Maisha kweli ni changamotoAisee pole sana mkuu,mi kuna mwanangu mmoja alikopa mil 7 akasome masters baadae akaahirisha,akatenga kama mil 4 hivi akaona aipeleke kwny matikiti.
Aisee zao shambani lilikubali balaa kufika sokoni matikiti yamejaa madalali wanazingua jamaa akakomaa kuuza mwenyewe kama siku 3 hivi baadae akalala mbele hata kirikuu aliyokodisha hakuwalipa hela yao akawaachia hayo matikiti ndukiiiiii.
Mwanzo mgumu mkuu.
Kuchukua mkopo kuanzisha biashara au kilimo hapana, afadhali nijengee tuu.Utakuwa umepata elimu ya vitendo;ukisikia wanakuambia mambo ya kilimo tu we unakaa pembeni
bei ni ileile, nimekula kadhaa, mle hakuna cha laki 4 wala 5, zile zimepostiwa tuChukulia yule aliyeumbika na anataka atunze status yake,hapo inakuwaje mkuu?
Ni sawa na fisi kula mzogaNa wale wa buku 5